Mateka na watumwa kwenye ulimwengu wa roho

Mateka na watumwa kwenye ulimwengu wa roho

Hela yangu huwa siioni.Na nmekuwa mtu wa majanga mpaka nahisi nimelogwa.
 
Dah...Mwaka mzima naingiza Ila hamna nilichokifanya...!Wengine wananiambia sababu ya gambe!...Nikitafakari hata kama starehe zenyewe sifanyi kivileeeee....Dah...Mungu anisaidie 2020 nifanye maajabu
 
Huna haja ya kufikiria kurogwa in the first place... Hiyo notion ikikukaa vema utapoteza hata kidogo ulichonacho
Hela yangu huwa siioni.Na nmekuwa mtu wa majanga mpaka nahisi nimelogwa.

Jr[emoji769]
 
[emoji116][emoji116][emoji116][emoji120][emoji120][emoji120]
Mkuu, riddles & puzzles nimesha sahau kwa kuwa nishazeeka sasa. Hebu fanya utaratibu ili utulishe chakula mwanana cha ubongo tafadhali

Jr[emoji769]
 
Dah...Mwaka mzima naingiza Ila hamna nilichokifanya...!Wengine wananiambia sababu ya gambe!...Nikitafakari hata kama starehe zenyewe sifanyi kivileeeee....Dah...Mungu anisaidie 2020 nifanye maajabu
Kama hujaoa nakushauri uoe mkuu, na kama umeoa tayari bhac nakushauri uongeze mke wa pili na idadi ya watoto yawezekana hapo ndio utaona mafanikio unayoyatafuta kila siku
 
[emoji44][emoji44][emoji44][emoji44][emoji44][emoji848][emoji848][emoji848][emoji144][emoji144][emoji144][emoji144][emoji44][emoji116][emoji116]
Kama hujaoa nakushauri uoe mkuu, na kama umeoa tayari bhac nakushauri uongeze mke wa pili na idadi ya watoto yawezekana hapo ndio utaona mafanikio unayoyatafuta kila siku

Jr[emoji769]
 
[emoji44][emoji44][emoji44][emoji44][emoji44][emoji848][emoji848][emoji848][emoji144][emoji144][emoji144][emoji144][emoji44][emoji116][emoji116]

Jr[emoji769]
Wakat mwingine mtu ubarikiwa sababu ya kuwahudumia wengine; Yawezekana mtu akawa anaishi peke yake na riziki yake ikawa ndogo ila wanao mtegemea wakiongezeka na riziki pia huongezeka
 
Sahihi kabisa
Wakat mwingine mtu ubarikiwa sababu ya kuwahudumia wengine; Yawezekana mtu akawa anaishi peke yake na riziki yake ikawa ndogo ila wanao mtegemea wakiongezeka na riziki pia huongezeka

Jr[emoji769]
 
Screenshots_2023-04-17-21-41-13.jpg
 
Isaya 42:22 inasema hivi;
Lakini watu hawa ni watu walioibiwa na kutekwa; wote wamenaswa katika mashimo, wamefichwa katika magereza; wamekuwa mawindo, wala hapana aokoaye; wamekuwa mateka, wala hapana asemaye, Rudisha.

Ni wakati wa kufunguliwa.

Credit: sajo
 
Back
Top Bottom