Mateka na watumwa kwenye ulimwengu wa roho

Mateka na watumwa kwenye ulimwengu wa roho

Mshana Jr haki unatisha watu kudadeki hahaha 😆😂 haya mambo wengine hatuna chembe chembe za wanga hata kidgo ngoja nianze kusali haswaa MUNGU anisimamie katika hili AMEN
 
Mshana Jr haki unatisha watu kudadeki hahaha 😆😂 haya mambo wengine hatuna chembe chembe za wanga hata kidgo ngoja nianze kusali haswaa MUNGU anisimamie katika hili AMEN
Ni vema kuyajua ili upate ufahamu wa kupambana nayo
 
Eeh mkuu hii inaniuma sana, nimekutana na watu wengi walio kwenye hali kama yako. Sijakosa kitu lakini sina kitu pia - hiyo ni kauli nzito sana. Labda suluhisho ni kuanza kuthamini vitu vidogo tulivyonavyo, si kuangalia tu kile tusichonacho. Mungu atatuongozia..
 
Ni vita pande nane na vyote vinakuhusu😂
Inabidi kujipanga nasi pande zote kama daudi bashite kwa Mungu sana na waganga sana 😢 😞 vile vile tuone itakuwaje maana hata waganga kawaumba Mungu
 
Back
Top Bottom