reacted to BABU NYAU's post in the thread Hivi mnaamini haya magari ya kutembelea ya mchina yanayokuja Africa? with
reacted to Yoda's post in the thread Prof Alhad Salumu ampa pole IGP Wambura kwa kufiwa na Baba mzazi with
reacted to RRONDO's post in the thread Hivi mnaamini haya magari ya kutembelea ya mchina yanayokuja Africa? with
reacted to The Burning Spear's post in the thread KKKT Wazidi kumkaba koo Makonda with
reacted to RRONDO's post in the thread Hivi mnaamini haya magari ya kutembelea ya mchina yanayokuja Africa? with
reacted to Isanga family's post in the thread Hivi mnaamini haya magari ya kutembelea ya mchina yanayokuja Africa? with
reacted to Kijana wa Ifoza's post in the thread Watoto wa Cleopa Msuya watinga mahakamani kugombea mali with