Sakayo
JF-Expert Member
- Sep 10, 2015
- 56,366
- 161,495
Hilo huwa ni tamuu mtu akisimama halafu ajisahau!serious nna tege..la nje
Hilo huwa ni tamuu mtu akisimama halafu ajisahau!serious nna tege..la nje
😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂Hilo huwa ni tamuu mtu akisimama halafu ajisahau!
Hapana me popo kanyea mbingu
am better here
FASHOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOON!Kwanini matege ya krudi ndani yameongezeka sana kwa kina dada au macho yangu? je kunasababishwa na style wa mbuzi kagoma kwenda?
FASHOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOON!
WATU WANAIGA KUPINDISHA KIGUU WAKIWA WANAPIGA PICHA
WENGINE NI KWAMBA BABA ZAO WALINYANYUA SANA MATOFAULI
NI YAHO MENGINE ATAKUJIBU HONEY WANGU 50thebe
Mengine nasikia ni ya kurithi mkuu..mm kwenye lishe sipo aisee