Matege ya kurudi ndani yanasababishwa na nini?

Matege ya kurudi ndani yanasababishwa na nini?

Kule kwetu watoto wa kike wanawashape Kwa kwa kuwafanya wawe na "labia manora " ndefu kwa kitumia maua ya mti wa sausage tree. [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Unajua wenzetu Wasomali huwa wanawashepu watoto wao wakiwa wadogo hii niliwahi kushuhudia hasa miguuni ni mafuta kila siku asubuhi mtoto anakandwa nayo.

kutoka: 22D Arnold st.
 
Halafu kama masihara vile katika harakati za kuweka swagger za kupiga picha nimejikuta ninayo hayo matege [emoji2][emoji23]

Style ya mbuzi kagoma kwenda sijawahi kuitumia
Dahh! Itakuwa unakosa sana raha maana ndio style yangu ya kuwakojoza wadada

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom