Matangazo mengine ya uchumba bwana!

Matangazo mengine ya uchumba bwana!

kuku dume

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Posts
414
Reaction score
62
Nimeona tangazo la uchumba pahala likanistaajabisha.

Mambo yaliyonishangaza kwenye tangazo lile ni sehemu ya mahari na hitaji la CV.

Nanukuu "...mahari ndogo itaangaliwa...CV nzuri itakufanya uwe mke wangu...".

Jamani CV ni ya kazi gani hapa? Inamaana siku hizi kila kitu uzoefu?

Ndugu zangu ni wapi upendo wa kweli ulipo? ...nadhani upendo wa kweli hauangalii vitu.
 
Ofkoz,,,cv si lazima kazi,,,inaweza ikawa cv ya kujituma 6x6 mdau
 
Siku zinavyokwenda ndivyo mambo yanavyoharibika
 
cv muhimu ili tujue kazi zao za nyuma ka walikua ni mahaus gal, call girls n.k
 
Bishanga wewe ushapata??maana nilikuwa nakuvizia
 
Last edited by a moderator:
Nimeona tangazo la uchumba pahala likanistaajabisha.

Mambo yaliyonishangaza kwenye tangazo lile ni sehemu ya mahari na hitaji la CV.

Nanukuu "...mahari ndogo itaangaliwa...CV nzuri itakufanya uwe mke wangu...".

Jamani CV ni ya kazi gani hapa? Inamaana siku hizi kila kitu uzoefu?

Ndugu zangu ni wapi upendo wa kweli ulipo? ...nadhani upendo wa kweli hauangalii vitu.

wewe ndo unaona upendo wa kweli hauangalii vitu....CV muhimu
 
kumaanisha kutakuwa na interview ya 6x6 au??? Duh!


CV lazima kila mahali maana isiwe una CV nzuri kwa elimu lakini kunako 6x6 ni sifuri hatuwezi kaa na wewe maana utaingiza mshiko lakini kunako mjamboziiiiiiiiii mpaka nimkumbuke shosti wa juzi ndio nipate munkari
 
Kwakuwa ndoa za leo ni za hivyo hivyo na mambo yatakwenda kihivyo hivyo.
 
Back
Top Bottom