Maswali na majibu kuhusu Uhamiaji

Maswali na majibu kuhusu Uhamiaji

kwa wanaenda jkt wanalipia kulala na kula? kule ni kujitolea ukimaliza mafunzo miez tisa au mwaka kama n jkt unaenda kwnye vituo vy malezi vya jeshi huko ndio unasubir ajira. ila ninachojua mm na kuwa na uwakika nacho kwa sasa wapewa hiyo amount tu kwa mwezi.
 
kwa wanaenda jkt wanalipia kulala na kula? kule ni kujitolea ukimaliza mafunzo miez tisa au mwaka kama n jkt unaenda kwnye vituo vy malezi vya jeshi huko ndio unasubir ajira. ila ninachojua mm na kuwa na uwakika nacho kwa sasa wapewa hiyo amount tu kwa mwezi.
Kuna likizo?maana mwaka mzima si padogo ati
 
Kuna likizo?maana mwaka mzima si padogo ati
kijana vipi mbona unakomaa sana na likizo vipi utam-miss sana mama yoyooo...!! ndio kutafuta huko mkuu co mbaya hata kama hakuna likizo, ila uhamiaji wao ni miezi 6 depo pale CCP.
 
Duh kweli vijana tunateseka na kusubiri ajira. Mnavyojadili utadhan ndo tayar mshaitwa huko uhamiaji. Majina yenu yasipotokaje?
 
kijana vipi mbona unakomaa sana na likizo vipi utam-miss sana mama yoyooo...!! ndio kutafuta huko mkuu co mbaya hata kama hakuna likizo, ila uhamiaji wao ni miezi 6 depo pale CCP.

sasa ni Miezi 9
 
kijana vipi mbona unakomaa sana na likizo vipi utam-miss sana mama yoyooo...!! ndio kutafuta huko mkuu co mbaya hata kama hakuna likizo, ila uhamiaji wao ni miezi 6 depo pale CCP.


zingatia tangazo lao la kazi limesema; selected applicants for the posts must attend a one year Basic Immigration Course prior to employment.
kazi kwako comrade
 
Uhamiaji wanatoa majina ya watu waliochaguliwa kujiunga lin watu huku matumbo joto?
 
Not true...sijaona mahali popote imeandikwa hivyo


pole sana sana brother ila kukusaidia tu fungua web ya immigration tangazo la ile kazi bado lipo baada ya kifungu #1 na #2 inafuatiwa na neno NOTE. sasa soma hiyo note inasemaje.
sina mengi tukutane kurasini
 
Back
Top Bottom