Maswali mawili yanayokera wanaume!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maswali mawili yanayokera wanaume!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kigarama, Mar 16, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kutokana na kukua kwa teknolojia kuwasiliana siku hizi imekuwa rahisi zaidi kuliko ilivyokuwa zamani. Teknolojia pia imeleta vitu vingine ambavyo vimepata ushabiki hapa bongo kama vile ligi kuu ya Uingereza. Kwa kutumia simu wapenzi au wanandoa imekuwa ni rahisi sana kuwasiliana.

    Lakini kwa kuwasiliana huko kuna maswali ambayo wanawake huwauliza wenza wao ambayo kwa kweli huwakera wanaume wengi sana. Utakuta mwanamke anapiga simu mwenzie akipokea tu kabla ya kusema anachotaka kusema anaanza kwa swali "uko wapi?" mara nyingi kwa sauti ya kipolisi. Jamaa akijibu alipo linafuata swali la pili "unafanya nini?"

    Ki ukweli kabisa haya maswali na jinsi yanavyoulizwa mara nyingi huwakoroga wanaume. Kama wewe ni mwanamke umeshawahi kumuuliza mpenzi wako maswali haya. Na kama wewe ni mwanaume umeshawahi kuulizwa maswali haya na huwa unajisikiaje?
     
  2. L

    Lady G JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna ka ukweli hapo
     
  3. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 135
    hmmm hujapindisha kbs
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    hata sisi hayo maswali mkituuliza huwa yanatuboa....
     
  5. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi niko tofauti, sijaoa ila ninamchumba na ikitokea kaniuliza hvo huwa nafurahi coz nahisi ananijali
     
  6. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,634
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Mbona musuali ya kawaida na marahisi sana kujibu.
     
  7. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwakweli huwa inaboa sana,wakati mwingine mtu anajua kabisa uko kazini na ni saa za kazi lakini bado atakuuliza uko wapi?,unafanya nini?
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,940
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    msisingizie maendeleo na simu bure.
    unajua ukiingia kwenye relationship kuna vitu ambavyo inabisi ukubali kuwa ni sehemu ya maisha ya kuwa wawili nalo hili la kumjulisha mwenzio upo wapi na utakuwa unafanya nini huko unapokwenda ni moja wapo.
    wewe kama utampa taharifa mwenzio na kweli ukawa unasema ukweli itafika sehemu mwenzi wako hatakuwa na shaka la kukupigia simu akuulize ulize upo wapi na unafanya nini......ukishaingia kwenye relation basi ni lazima umjulishe mwenzi mipango yako ya nini kumuweka mwenzio roho juu juu?
     
  9. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    kudadeki hata demu wangu huwa ananiulizaga huo
    uswali
     
  10. C

    Chiriku Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaonekana we ndo unaechukia coz co mwaminifu,wengne hupenda coz hujua nd mapnz y kwl y kumjal mwenz wako,sasa km we unachukiaga ucjumuishe n wanaume wote.
     
  11. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,034
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Labda walifundishwa hivyo kwenye Kitchen PARTY....
     
  12. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Chiriku sauti yako tamu kama nini vile? Miye huwa sichukii kama itakuwa kuna jambo muhimu au mahaba yamemtuma kuuliza hayo maswali. Lakini kuniuliza kama mtoto mdogo anayekumbushwa kwamba muda wa kurudi nyumbani umefika, ndiyo SITAKI!!
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Ni mbinu kama ana lidume anajiweka katika mazingira ya kulitoa au yeye kutoka eneo husika
     
  14. s

    sawabho JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,212
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Sioni kitufe kingine cha "Like" ningekugongea like x 10,000
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,308
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    ha ko ka Uko wapi ndo nimekazoea mie ..ngoja niache kumbe ni kero ...
    Thank you .
     
  16. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,737
    Likes Received: 5,138
    Trophy Points: 280
    Dadaa:uko wapi?
    Kakaa: kwenye ukumbi wa kuonyeshea mpira nikiangalia mechi ya Barcelona
    Dadaa: uko na nani?
    Kakaa: na Derrick
    Dadaa: mpe simu nimsalimie(akiwa anijua sauti ya Derrick)

    Kama kweli haina shida,kama uongo hapatoshi
     
  17. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Halafu ukimpa Derrick anamwambia akurudishie hapo ndipo unapopewa maelekezo "na leo jifanye unachelewa kurudi, maana ukikutana na huyo mjinga mwenzio na hiyo mipira yenu ndiyo mnarudi majogoo yanawika"
     
  18. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,769
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    mie huwa napenda nikiulizaw hivo, ila kwa sauti ya upole sio kama polisi. ni ishara ya kukujali na ajue kama upo salama.
     
  19. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,055
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Maswali ya kawaida kabisa na kama wewe huna tatizo hutaona yanakera ila kama kuna ISSUE yatakukera. Lets say umetoka kazini kuwa unaenda lunch, then ukaenda kummmega dada nanihii somewhere. Wakati bado uko eneo la tukio wife/mpenzi ndo anakupigia na kukuuliza hayo maswali, hapo lazima uwake. Kwanza utajiuliza ivi kaniona au! Hapo sasa ndo unapokereka.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,749
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Kama hamtaki kuulizwa msipokee simu nukta
     
Loading...