Maswali magumu kwa Edward Ngoyai Lowassa

Maswali magumu kwa Edward Ngoyai Lowassa

Mkuu kayamgo, haya usemayo haya yote ni kweli, ni kweli Lowassa ni fisadi, ni tajiri anauchukia umasikini!, na pia ni kweli CCM sasa imehodhiwa na mafisadi hivyo ni chama cha kifisadi, na kupata uongozi ndani ya CCM sasa ni kupitia rushwa, na urais wa siku hizi ni kununua!. Tangu ile 2005 JK alikuwa ni masikini, lakini ni Lowassa ndiye aliyemsaidia kupata pesa za kuununua urais kupitia Kagoda hivyo JK pia aliununua urais, hivyo kama urais sasa ni bidhaa!, and it is for sale!, na wewe umeipenda bidhaa hiyo, na umeikuta iko dukani for sale, umeona bei yake na kama unazo hizo fedha, why not buy it?!.

Kwa vile JK ni masikini lakini alisaidiwa kuununua urais, Watanzania tumeendelea kuwa masikini as reflection ya kiongozi wetu mkuu!, JK ni masikini na hajawahi kuuchukia umasikini!, as a result Watanzania bado ni masikini!. Lowassa sio masiki ni tajiri, anapenda utajiri, anauchukia umasikini, akiingia madarakani atautokomeza umasikini na kila Mtanzania atakuwa tajiri!.

Niliwahi kusikiliza mahubiri fulani ya Mchungaji Getrude Rwakatare, alisema Umasikini ni laana!. Tanzania ni taifa lenye laana ya umasikini kutoka na kuchagua viongozi masikini!. 2015 tusichague tena kiongozi masikini ili tuondokana na hii laana ya umasikini!.

Say Yes to Lowassa, say Kwaheri umasikini!.

Pasco

Jk kununuliwa urais labda huko kwenye vikao ili Jina lake lipitishwe lkn kwa wananchi jk alikua anakubalika sana ,mfano ni mimi na wewe may be,sikushawishiwa wa kupewa pesa na lowassa ili nimpigie kura jk,na watz wengi kwa maana ya wapiga kura hawakuhongwa na lowassa but as I said labda unamaanisha lowassa alitumia utajiri wake kuwahonga wajumbe wa vikao vya maamuzi ila walipitishe Jina la jk lije kwetu wapiga kura.

Nilitaka kuweka sawa hapo tu.Endeleeni na kampeni zenu
 
Haya maswali ndio yalipaswa kuulizwa na waandishi wa habari.chaa ajabu sijuwi ndio nani yule wa clouds tv anamuuliza kwanini unaitwa edward.



Kama huyo MTANGAZAJI ana division five atamwuliza nini?????
 
Jk kununuliwa urais labda huko kwenye vikao ili Jina lake lipitishwe lkn kwa wananchi jk alikua anakubalika sana ,mfano ni mimi na wewe may be,sikushawishiwa wa kupewa pesa na lowassa ili nimpigie kura jk,na watz wengi kwa maana ya wapiga kura hawakuhongwa na lowassa but as I said labda unamaanisha lowassa alitumia utajiri wake kuwahonga wajumbe wa vikao vya maamuzi ila walipitishe Jina la jk lije kwetu wapiga kura.

Nilitaka kuweka sawa hapo tu.Endeleeni na kampeni zenu

Sisi Watanzania ni kama ma zezeta tuu, jina likiishapitishwa na CCM ndie rais wetu!. Kiukweli sisi Watanzania ni ma ignorants tuu, kwenye uchaguzi wa rais hatufanyi informed decisions bali tunafuata mkumbo tuu na CCM siku zote inatake advantage ya hii ignorance ya Watanzania kuitumia kama mtaji wa ushindi!.

Posti yako hii inaonyesha na wewe ni miongoni mwa hawa ma ignorants pale unaposema JK alikuwa anakubalika na wananchi, huku kukubalika ndio ujinga wenyewe ulikolalia!, ukiangalia JK aligombea na kina nani na wenye sifa zipi ndipo utagundua Mitanzania ni mijitu mijinga ajabu!.

Nyinyi wapiga kura mlikuwa mnasubiri tuu kuletewa mgombea na mkaletewa JK, alitoka wapi alipitaje kwenye chama hamjui!. Kwa taarifa tuu JK aliingizwa ikulu na fedha za ufisadi wa Kagoda uliofanywa na Rostam kwa kusaidiwa na Apson wakati huo akiwa boss wa Tiss, this time around Apson ndie mwenyekiti wa Kamati ya Lowassa, Rostam yupo, pesa zipo, na kazi kubwa sio kupata kura za wananchi bali kupitishwa kwenye chama, akipita huko kazi kwisha mazezeta kama kawaida yetu tutamalizia!.

Pasco
 
Jk anaogopa lowasa akiingia ikulu dili la richmond atalifukua na kumuani jk ndo maana anafanya fitna
 
Mkuu kayamgo, haya usemayo haya yote ni kweli, ni kweli Lowassa ni fisadi, ni tajiri anauchukia umasikini!, na pia ni kweli CCM sasa imehodhiwa na mafisadi hivyo ni chama cha kifisadi, na kupata uongozi ndani ya CCM sasa ni kupitia rushwa, na urais wa siku hizi ni kununua!. Tangu ile 2005 JK alikuwa ni masikini, lakini ni Lowassa ndiye aliyemsaidia kupata pesa za kuununua urais kupitia Kagoda hivyo JK pia aliununua urais, hivyo kama urais sasa ni bidhaa!, and it is for sale!, na wewe umeipenda bidhaa hiyo, na umeikuta iko dukani for sale, umeona bei yake na kama unazo hizo fedha, why not buy it?!.

Kwa vile JK ni masikini lakini alisaidiwa kuununua urais, Watanzania tumeendelea kuwa masikini as reflection ya kiongozi wetu mkuu!, JK ni masikini na hajawahi kuuchukia umasikini!, as a result Watanzania bado ni masikini!. Lowassa sio masiki ni tajiri, anapenda utajiri, anauchukia umasikini, akiingia madarakani atautokomeza umasikini na kila Mtanzania atakuwa tajiri!.

Niliwahi kusikiliza mahubiri fulani ya Mchungaji Getrude Rwakatare, alisema Umasikini ni laana!. Tanzania ni taifa lenye laana ya umasikini kutoka na kuchagua viongozi masikini!. 2015 tusichague tena kiongozi masikini ili tuondokana na hii laana ya umasikini!.

Say Yes to Lowassa, say Kwaheri umasikini!.

Pasco

Pasco tunahitaji mtu anaye fahamu chanzo cha umaskini wa Watanzania. Lowassa ukimfuatia bado hajui mwanzo huo. Utajiri una ngazi lakini ule wanao utaka Watanzania ni ule wa kuwatoa wakulima wakawa kama alivyosema Lowassa jana. Yaani leo ikawa afadhali kuliko jana. Maana hali ya Watanzania sasa ni kuwa jana ilikuwa afadhali kuliko leo. Umaskini wa Mtanzania unatokana na mfumo. Mfumo ndio unaendesha sera zote ikiwamo sera ya kodi. Unakuta mkulima mazao yake yanalipa karibu aina 10 za kodi. Bei inapokuja 100% yeye anaambulia kupata chini ya 50% ya bei hiyo na bado kukiwa kodi nyingine zinazo msubiri. Atachangia huduma anazopata kama kawaida na mwisho wa siku ataambiwa serikali imekopa matrilion ya fedha ambayo ni mkulima Atalipa. Kiongozi anayeenda kuondoa huu mfumo ndiye atayewakomboa Watanzania. Uwe mfumo wa kuadhibu aliyekosea. Uwe mfumo wa kodi za chini sana kwa maximum output. Uwe mfumo wa kujali mnyonge ktk jamii. Lowassa hili liko mbali na yeye. Ana mfumo ccm ambao una wenyewe.
 
Hilo swali la utajiri alishalijibu baada ya kuulizwa na nyerere hayo mengine yatajibiwa may 30 kwa sasa tupo busy na maandalizi ya rais wa mioyo ya watanzania

Ebu tupia majibu aliyoyatoa jana
 
Lowasa anahasira sana, akiulizwa maswali asiyokuwa na majibu nayo anasonya na ku crush hilo swali. Anajazba. Juzi waati anaulizwa maswali magumu kidogo anawahi kusema nitayajibu arusha, ile hali akijua arusha ataleta blabla zake na hakuta kuwa na maswali tena. Hopeless politician

Na ndicho alichokifanya
 
kasenge mbona unalialia kama umekalia DUDE! ... Lowassa hapambani ni Rushwa kwa maneno matupu! Yeye ni mtu wa vitendo na leo ameweka bayana... tafuta hotuba yake uelimike Zaidi ...

Mtake radhi uliyemtaja kwa kuharibu jina lake
 
Unafikiri ni kwa nini Lowasa hakupenda kuongelea jinsi atakavyopambana na ufisadi pamoja na wala rushwa wakubwa kama njia mojawapo ya kulinda rasilimali za umma?
 
Unafikiri ni kwa nini Lowasa hakupenda kuongelea jinsi atakavyopambana na ufisadi pamoja na wala rushwa wakubwa kama njia mojawapo ya kulinda rasilimali za umma?
Hataweza kupambana na Rostamu, Karamagi,Chenge, wote ni wamoja.
 
Unafikiri ni kwa nini Lowasa hakupenda kuongelea jinsi atakavyopambana na ufisadi pamoja na wala rushwa wakubwa kama njia mojawapo ya kulinda rasilimali za umma?
Alitaka kama sifa za Rais na serikali yake atakayoiunda "kupambana na rushwa". Hata hivyo alipotamka alitabasamu kuonyesha amaanishi akisemacho.
 
mkuu cj21125 tangu lini shetani akakemea dhambi?,ujinga tu wa watz jamaa alistahili kuzomewa jana pale uwanjani,bahati yake wote waliokuwa pale ni waajiriwa wake,ee mtu akikuwezesha si tayari kakuajiri,MUNGU apishie mbali genge hili la wahuni lisipate nafasi ya kututesa tena.
 
Horace Kolimba alimjibu Mwalimu, akaitwa Dodoma...............

El akaamua kuuchuna.
 


Mkuu
072, afisa uhusiano na msemaji wa Lowassa sio ndugu Pasco, bali ni Aboubakar Liongo!.

Pasco wa jf, japo ni mwanachama, wa chama cha siasa, lakini sio mshabiki, mfuasi na sio mpambe wa mwanasiasa yoyote!, ila Pasco wa jf ni mzalendo na mtu mkweli daima anayesema ukweli wa kupindukia!, huwa anausema ukweli halisi jinsi ile ile ulivyo bila kumungunya maneno na bila kujali ukweli huo, utamfurahisha nani au utamuudhi nani!.

Sasa miongoni mwa ukweli mchungu kumeza kuihusu nchi yetu ni kuwa 2015 CCM ndio itachukua tena nchi!. Ukweli mchungu kumhusu Lowassa, he is the one and only best option that CCM has!, and he can make the best president this country has ever had apart from Mwalimu Nyerere!, sababu ni moja tuu "He has the powers to make things happen!".

Ukweli una tabia moja tuu!, husimama mpaka mwisho!.

Pasco
Naendelea na My Tribute to this fallen hero, Mwamba wa Kaskazini, kwa kujikumbusha baadhi ya mabandiko yangu kumhusu shujaa huyu mpaka siku atakapo pumzishwa kwenye makao yake ya milele, let's celebrate the life and the times of Edward Lowassa.

RIP Shujaa Laigwanani Comred Edward Ngoyai Ole Lowassa,

Umepigana vita vilivyo vitakatifu, Mwendo umeumaliza,
Imani umeilinda.
Bwana alitoa,
Bwana ametwaa,
Jina Lake Lihimidiwe!.

Paskali
 
Back
Top Bottom