mastaa waliotia aibu ya mwaka 2011 Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mastaa waliotia aibu ya mwaka 2011 Tanzania

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, Dec 17, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 30,461
    Likes Received: 4,419
    Trophy Points: 280
    wema sepetu
    diamond

    kanumba
    jack
    ray
    bob junior
    wolper
    nisha
    aunt ezekiel
    lulu
    kabula
    rehema

    hawa nyekundu still wako active na vituko vyao kwa kweli nikiwa kama mtanzania naomba mjaribu kubadilika umaarufu wenu autakuwa na maana kama mtakuwa mnajizalilisha kila mwaka
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,133
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 160
    hivi pdidy, wewe huwa ni msichana au mvulana?
    Kutwa kucha na hawa watu, wengine unaturusha masaburi bure
    peleka basi jukwaa la celebritiz
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Hiyo listi hapo simfahamu hata mmoja. Naowafahamu tu ni mastaa wa hapa JF!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,133
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 160
    asante anang'ang'ana na watu ambao wala dunia zetu hazigongani
     
  5. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,556
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kanumba kafanya nini cha kutia aibu?
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,328
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Hao ndio mastaa? kwa kigezo kipi.....
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Aisee haka kamchina kangu hakana option ya LIKE! Nashindwa kukugongea like!
     
  8. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    MAstaa wa JF hapo kwenye list ndio wapi?
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,321
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    mara nyingi huwa sielewi posts za Pdiddy...
    sijui nina shida gani tu kumkichwa
     
  10. M

    MAHUMBI Member

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hata wao ni binadam kama wewe!!wao sio malaika pia wanafanya mambo yoyote ambayo kila mwanadam anafanya!!!
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hawa ni Movie stars tu, bado Musicians, footballers and others,,,,,
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    kwahiyo sisi tufanyaje?
     
  13. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afande sele,jafarah
     
  14. j

    julisa JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwani na ww ktk mwaka huu hakuna jambo la aibu ulilofanya?
     
  15. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,796
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Kumbe siyo mimi mwenyewe,nilidhani niko mwenyewe!hakika some times natoka kapa kabisa
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,407
    Likes Received: 5,669
    Trophy Points: 280
    ndo kina nani hao?
     
  17. C

    Cape city Member

    #17
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Great thinkers wanajadili mambo ya msingi, si kuwadiscuss wasio na tija ktk jamii yetu! Mastaa watakuwa hao....?nn mwanao atakuja kujifunza kwa sijui wema sepetu.tuongee mambo ya msingi!!!!
     
  18. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #18
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 10,310
    Likes Received: 2,454
    Trophy Points: 280
    Pdidy leo airport kuna mpya gani huko?
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Dec 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Na wewe hujatia aibu?
    Kazi kushupalia ya wengine tu.
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Mh. Unaturusha! Headin' nzito contents nyepesi! Utauliza kivipi?
    Ni kihivi ukitaka statistics za mastaa waliotuaibisha 2011 ukawaacha Taifa Stars utakua hujatutendea haki katika taarifa yako.
    Kumbuka hao kina W. Sepetu wamekera idadi ya Wa- Tz wachache sana sidhani kama watazidi watu 1 Ml, lakini Taifa Stars wamekera kundi kubwa sana la wa- Tz! Hutaki ndiyo hivyo, wataka ndiyo hivyo.
    Mi natambaa mitaa ya mbele.
     
Loading...