MASOMO YA ZIADA TUITION DSM

Are you interested with home tuition?

  • A. Yes

    Votes: 1 100.0%
  • B. No

    Votes: 0 0.0%

  • Total voters
    1
L

leeh ney

Member
Joined
Sep 12, 2018
Messages
29
Points
45
L

leeh ney

Member
Joined Sep 12, 2018
29 45
*Mwalimu wa biology na Geography anayehitaji tuition nafundisha kuanzia form 1-6 masomo tajwa*!
*Nakufata home ukihitaji au njoo Maurice high school iko mbande_kisewe stand (Dsm)*

_SCHOOL CANDIDATES, PRIVATE CANDIDATES (PC) AND QT_

_WOTE MNAKARIBISHWA_

*BEI NI NAFUU SANA!*

*MITIHANI YA KUJIPIMA (TEST) INAFANYIKA KILA WEEKEND BILA GHARAMA YOYOTE*
 
genius mvivu

genius mvivu

Member
Joined
Apr 19, 2019
Messages
16
Points
45
genius mvivu

genius mvivu

Member
Joined Apr 19, 2019
16 45
Bro m pia n mwanafunzi wa university nko holiday nin uwezo wa kufundsha chem bio na phyle nko maeneo hay vp nawez kupat connection tukafundsha wot
 
L

leeh ney

Member
Joined
Sep 12, 2018
Messages
29
Points
45
L

leeh ney

Member
Joined Sep 12, 2018
29 45
Bro m pia n mwanafunzi wa university nko holiday nin uwezo wa kufundsha chem bio na phyle nko maeneo hay vp nawez kupat connection tukafundsha wot
Wanafunzi wakipatikana karibu sana! Waweza share tangazo ili walione weng! Njoo pm
 

Forum statistics

Threads 1,314,994
Members 505,134
Posts 31,844,786
Top