Masomo Vs Familia!

Masomo Vs Familia!

wewe kasome,si utakua unakuja likizo?na yeye pia atakua anakuja kukuona huko pamoja na watoto endapo hali itaruhusu.Ndo umaskini wetu huo inabidi tuache familia tukasome.Developed countries hakuna huu ushenzi.
 

Wee endelea tu kunifatafata.

Unajua umekuwa kero humu MMU una mambo ya kitoto sana kwenye comment zako.Jiheshimu bwana hata kama huonekani usitumie uhuru wako vibaya unakuwa kama umekata tamaa,umekosa amani ya maisha unataka kuudhi wengine.Shame on you litle boy.To hell damn!!!!!
 
umeshaniandikia sana hilo neno hauna lingine?imtenda akitendewa..........malizia

achana na huyo mjinga amekosa kazi bado ana u element wa facebook ndo unao msumbua.Pumbafu zake na comment yake ya copy and paste.
 
na ajiulize yeye
je huko atakuwa safe kwa asilimia ngapi je ataweza kuvumilia?ngoma
droooo

Anamuona mke tu ndio ataleta tatizo ila yeye akienda kuchakachua ni haki yake! Shame.
 
Mwambie jamaa yako akamkabdhi mkewe kwa sangoma, huko atakuwa salama.
Kama yeye hamuamini mke wake, kwanini alimuoa?

Hahahahah! Bujibuji hapo niliponenepesha ndio penyewe! Ila mimi binafsi hata mume kusema aniache for two years sitaki kusikia hizo habari lol! Ngumu sana! BTW naipenda hiyo Avatar yako, it makes me smile and laugh!
 
Last edited by a moderator:
This is a private business. HAYATUHUSU. Leteni mada za maana.

Mwanamalundi
Nina ombi binafsi,andaa thread ambayo ni ya maana ili tupate mfano.
Kiongozi mzuri ni yule anaetoa mfano.Nasema hivi kwa sababu umechomoza ndani ya JF kama mkosoaji wa thread za wenzako.
 
Last edited by a moderator:
achana na huyo mjinga amekosa kazi bado ana u element wa facebook ndo unao msumbua.Pumbafu zake na comment yake ya copy and paste.

dah ni kweli bwana bora tumpotezee tu mwisho tutaonekana nasi watoto bure!naimani kakikua kakubwa kataacha
 
Mwanamalundi
Nina ombi binafsi,andaa thread ambayo ni ya maana ili tupate mfano.
Kiongozi mzuri ni yule anaetoa mfano.Nasema hivi kwa sababu umechomoza ndani ya JF kama mkosoaji wa thread za wenzako.

ndugu yangu,ataitoa wapi mada huyu kama comment tu anacopy na kupaste je akiandika mada nzima ?we mpotezee tu kama alivyosema Billie
 
Last edited by a moderator:
Habarini Wakuu!

Kuna jamaa yangu wakaribu sana kaja kuniomba ushauri,

Kisa ni hivi, Anatarajia kwenda kusoma mwezi wa 9 kwa miaka 5 ijayo! Lakini hawezi kwenda na familia yake (wife with 2kids) Sasa isue ni kuwa ataweza muamini mke wake kwa muda woote huo(Meaning amuache Tz while she is just 26yrs), Aende na wife na familia yake kibishibishi(ukizingatia itamuwia vigumu kiuchumi) au aende amuache wife akijua sio wake tena!

Keep in mind anamuacha nyumbani kwake na usafiri wake pia anamuachia!

Binafsi nimemuambia Kama mungu alipanga waishi pamoja atamkuta safe, otherwise sio vibaya kwani ana watoto wake na ndio itakuwa urithi wao! Wadau kwa ushauri zaidi hapa manage jamaa yuko desperate

Aisee wacha mchezo na 5yrs bwana,hata kama anarudi likizo aa wapi,ngoja nikuambie ki utu uzima,kama tayari ana watoto 2,its good,ndoa yao itadumu tu mpaka arudi,bt lazima ataakuwa na mtu wa karibu tena mwaminifu ambae atakuwa anammega kwa siri kubwa sana na kumliwaza,huu nimupande mmoja wa mwanamke,hata mwanaume nae atakuwa anamega huko aliko,bt ndoa itadumu coz watoto mnao tena 2.sisi huku makazini tunayaona haya,company,weweee muhimu sana,halafu akuoni mtu,jamaa aende tu kusoma kama ni kwa manufaa ya familia,kama pia apime kwenda au kutokwenda kutamuingizia kiasi gani,ana mbadala wa ku replace hiyo chance? i,e akimaliza 5yrs atakuwa na cheo gani,na kipato gani,againt asipoenda vyanzo gani vingine vya mapato? majibu anayo yeye mwenyewe,bt 5 yrs mingi mkuu....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom