Maskini watoto wetu...


Mla Mbivu

Mla Mbivu

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
221
Likes
2
Points
35
Mla Mbivu

Mla Mbivu

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
221 2 35
Nipo kwenye bar flan hapa maeneo ya banana zilipo bar nyingi na kitimoto.
Kwa kweli hali niliyoiona hapa ni ya kusikitisha kwani asilimia kubwa ya wahudumu wa hapa ni watoto wa kike wenye umri kati ya miaka 14 mpaka 17.
Hali inatisha wadau.
 
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,492
Likes
102
Points
160
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,492 102 160
Nipo kwenye bar flan hapa maeneo ya banana zilipo bar nyingi na kitimoto.
Kwa kweli hali niliyoiona hapa ni ya kusikitisha kwani asilimia kubwa ya wahudumu wa hapa ni watoto wa kike wenye umri kati ya miaka 14 mpaka 17.
Hali inatisha wadau.
wanyekyusa wanasema! "umwana gwako, ugwamwinako findu" mtoto ni wa kumzaa na mtoto wa mwenzio chakula! sasa zubaa uliwe ukizania watoto
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Wizara inayohusika na watoto ipo likizo ikirudi itashughulikia swala la ajira kwa watoto. Tusubiri.
 

Forum statistics

Threads 1,214,488
Members 462,703
Posts 28,514,581