Maskini watalii, msitusemee mkirudi kwenu tafadharini......... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maskini watalii, msitusemee mkirudi kwenu tafadharini.........

Discussion in 'Jamii Photos' started by DON KILLUMINATI, Dec 22, 2011.

  1. DON KILLUMINATI

    DON KILLUMINATI Senior Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 4,380
    Likes Received: 3,339
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh....
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Hiyo picha ya pili ni saundi!
     
  4. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 10,446
    Likes Received: 7,185
    Trophy Points: 280
    Jamani aisee!
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,402
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    duh.....
     
  6. The Good

    The Good Senior Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mzee usihofu, maswala ya majanga hayana ujanja. Hakuna cha kuona aibu kwenye hilo
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,102
    Likes Received: 22,142
    Trophy Points: 280
    Kwao huwa hawapatwi na majanga> umesahau disaster ya New Orleans?
     
  8. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Dah! Wanajuta kuwa Dar wakati huu!
     
  9. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Balaaaaaaaaaaaaa!
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,498
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    na hawa nao wamezidi kutembe tembea kuta kama wauza karanga badala ya kutulia sehemu moja...
     
  11. Tausi.

    Tausi. Senior Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kila penye mazuri, na mabaya yapo. Wanataka waburudike tuuuuuuuuu na vivutio vyetu?????
    hicho nacho kivutio tosha, ili wakawahadithie na wenzao.
     
  12. L

    Lady G JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kaaah! Hahahahah
     
  13. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 2,002
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    haya mambo ya kawaida sana tena wao hua wanakumbwa na vimbunga,radi,mvua na mafuriko kwa wakati mmoja. Nje huwezi kwenda kuna radi na ndani mafuriko yani kunajaa maji pia paa linatoka juu sababu ya kimbunga sasa hio ikitoke bongo si patakua na kizaa zaa.
     
  14. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,575
    Likes Received: 842
    Trophy Points: 280
    hakuna aliyewaambia bongo huwa tunafungulia vyoo vyetu kwenye disaster kama hizi?
     
  15. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Saundi kivipi mkuu! Jana niliiona chanel 5.
     
  16. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 2,082
    Likes Received: 769
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha teh teh teh kaka hii nimeipenda. Ndani mafuriko, nje radi na paa linang'olewa na kimbunga dah hahahaha. Naomba isijetokea Tanzania kwa hali tulionayo na umasikini wetu tunaweza tukafa nusu nzima ya idadi ya watanzania nchini.
     
  17. MUIKOMA

    MUIKOMA Member

    #17
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani hapo mtalii nani? Mbona kama wote waikoma tu.........
     
  18. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu awanusuru wote waliopatwa na kadhia hii ya mafuriko
     
  19. Robati

    Robati JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    mkuu, umewaita watalii kwa vigezo vipi? mbona ni watanzania wenzetu tu hawa?
     
  20. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,746
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Yap, hao ni waokoaji. Watu wasione ngozi nyeupe. Eti watalii!
     
Loading...