Maskini CHADEMA, Hiyo Ndiyo Siasa


MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,158
Points
1,500
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,158 1,500
Dalili zinaonyesha chama kilichoonyesha upinzani mkubwa katika uhaguzi 2010 kimefikia haali mbay ksiasa kiasi ambacho uongozi wa chama umebaki wa wachache wateule. Hii imethibitisha maneno yangu huko nyuma kuwa CDM ni tunda la msimu ambalo halitatua mahitaji ya muda mrefu.
Chadema kinazidi kuzugukwa na migogoro siku hadi siku, maeneo yote ya Tanzania wanakiponda hiki chama kwa vile kinaendeshwa kwa misingi ya ukana, ukabila na undugu.

Nakitabiria hiki chama hakifika mwaka 2105
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,547
Points
2,000
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,547 2,000
Wakitaka kufika 2015 wamwone Wassira aliyewatabiria kifo mwaka ujao!
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,649
Points
1,225
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,649 1,225
Magamba yapo kazini!!
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
U.p.u.u.z.i
Dalili zinaonyesha chama kilichoonyesha upinzani mkubwa katika uhaguzi 2010 kimefikia haali mbay ksiasa kiasi ambacho uongozi wa chama umebaki wa wachache wateule. Hii imethibitisha maneno yangu huko nyuma kuwa CDM ni tunda la msimu ambalo halitatua mahitaji ya muda mrefu.
Chadema kinazidi kuzugukwa na migogoro siku hadi siku, maeneo yote ya Tanzania wanakiponda hiki chama kwa vile kinaendeshwa kwa misingi ya ukana, ukabila na undugu.

Nakitabiria hiki chama hakifika mwaka 2105
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,020
Points
1,250
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,020 1,250
Migogoro gani hiyo?

Sent from my GT-I9100 using Tapatalk 2
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Points
2,000
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,000
Dalili zinaonyesha chama kilichoonyesha upinzani mkubwa katika uhaguzi 2010 kimefikia haali mbay ksiasa kiasi ambacho uongozi wa chama umebaki wa wachache wateule. Hii imethibitisha maneno yangu huko nyuma kuwa CDM ni tunda la msimu ambalo halitatua mahitaji ya muda mrefu.
Chadema kinazidi kuzugukwa na migogoro siku hadi siku, maeneo yote ya Tanzania wanakiponda hiki chama kwa vile kinaendeshwa kwa misingi ya ukana, ukabila na undugu.

Nakitabiria hiki chama hakifika mwaka 2105
umepata ugonjwa mbaya sana wa akili , pengine wameingia virus na wanachambulia neorns kwa kasi kubwa kuliko ile ya Wassira.

NI ugonjwa wahatari sana siji kwanini mnaupata sana CCM.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,308
Points
1,500
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,308 1,500
Nakuambia hata kama unalipwa 20 m per day hatudanganyiki hatukubali wala hatukitaki tena na kamwe chama cha ccm heri nife hata niwawe kuliko cc iendelee kuwepo 2015 inatudanganya inakula hela za wananchi hakuna kitu cha maana ni kujenga vihospitals ambavyo havina madawa kujenga vyuo vikuu havina walimu kujenga shule za kata hakuna walimu watu tunamaliza hata na kuwa na degree hadi 3 hakuna kazi what shame is this for ccm we don't like ccm anymore
dalili zinaonyesha chama kilichoonyesha upinzani mkubwa katika uhaguzi 2010 kimefikia haali mbay ksiasa kiasi ambacho uongozi wa chama umebaki wa wachache wateule. Hii imethibitisha maneno yangu huko nyuma kuwa cdm ni tunda la msimu ambalo halitatua mahitaji ya muda mrefu.
Chadema kinazidi kuzugukwa na migogoro siku hadi siku, maeneo yote ya tanzania wanakiponda hiki chama kwa vile kinaendeshwa kwa misingi ya ukana, ukabila na undugu.

Nakitabiria hiki chama hakifika mwaka 2105
 
J

JF-MBUNGE

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
421
Points
0
Age
24
J

JF-MBUNGE

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
421 0
Na bado utawaonea huruma sana si wanajifanya eti wanachezanae kwa akili yule kijana wao anayeonekana ana hoja sn kumbe anatengenezewa na gambaziii ili awafuruge zaidi.
 
C

chama

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
8,005
Points
0
C

chama

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
8,005 0
Kuanguka kwa Chadema ni hitimisho tu; hao wanaojiita viongozi wapo kutetea maslahi yao kimaisha; chama hakipo kutetea watanzania kama wanavyojinadi; Mandela kuna wakati alipewa deal na serikali ya makaburu ya kuachiwa huru na kupewa maisha mazuri ili mradi tu asijihusishe na harakati za ukombozi; hao wapigania ukombozi wenu akina Slaa leo wanapigania maisha yao utapigania ukombozi ukiwa ndani ya V8 na kiyoyozi ndani? kama si kutaka kudanganya watu ni kitu gani?

Chama
Gongo la mboto DSM
safarini Monga Vyeru
 
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Messages
5,102
Points
0
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2009
5,102 0
Kuanguka kwa Chadema ni hitimisho tu; hao wanaojiita viongozi wapo kutetea maslahi yao kimaisha; chama hakipo kutetea watanzania kama wanavyojinadi; Mandela kuna wakati alipewa deal na serikali ya makaburu ya kuachiwa huru na kupewa maisha mazuri ili mradi tu asijihusishe na harakati za ukombozi; hao wapigania ukombozi wenu akina Slaa leo wanapigania maisha yao utapigania ukombozi ukiwa ndani ya V8 na kiyoyozi ndani? kama si kutaka kudanganya watu ni kitu gani?

Chama
Gongo la mboto DSM
safarini Monga Vyeru
Kwa maana hiyo unataka kusema ccm ndio wanaostahili kuaminiwa kwa kuwa hawatumii V8 zenye viyoyozi? Kweli kujikomba kunapofusha watu! Ni serikali ya chama gani inayoyanunua hayo magari? Ni chama gani kipo madarakani? Ukombozi gani uliopatikana kwa mwananchi wa kawaida miaka yote hii ya kujitawala?

Am sorry sir, but you have shown here that you are a nincompoop!
 
C

chama

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
8,005
Points
0
C

chama

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
8,005 0
Kwa maana hiyo unataka kusema ccm ndio wanaostahili kuaminiwa kwa kuwa hawatumii V8 zenye viyoyozi? Kweli kujikomba kunapofusha watu! Ni serikali ya chama gani inayoyanunua hayo magari? Ni chama gani kipo madarakani? Ukombozi gani uliopatikana kwa mwananchi wa kawaida miaka yote hii ya kujitawala?

Am sorry sir, but you have shown here that you are a nincompoop!
Jaribu kuelewa kilichoandikwa kabla ya kutoa povu

Chama
Gongo la mboto DSM
safarini Monga Vyeru
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Source? Are you dreaming or taking a nap?
Dalili zinaonyesha chama kilichoonyesha upinzani mkubwa katika uhaguzi 2010 kimefikia haali mbay ksiasa kiasi ambacho uongozi wa chama umebaki wa wachache wateule. Hii imethibitisha maneno yangu huko nyuma kuwa CDM ni tunda la msimu ambalo halitatua mahitaji ya muda mrefu.
Chadema kinazidi kuzugukwa na migogoro siku hadi siku, maeneo yote ya Tanzania wanakiponda hiki chama kwa vile kinaendeshwa kwa misingi ya ukana, ukabila na undugu.

Nakitabiria hiki chama hakifika mwaka 2105
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,497
Points
2,000
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,497 2,000
Kuanguka kwa Chadema ni hitimisho tu; hao wanaojiita viongozi wapo kutetea maslahi yao kimaisha; chama hakipo kutetea watanzania kama wanavyojinadi; Mandela kuna wakati alipewa deal na serikali ya makaburu ya kuachiwa huru na kupewa maisha mazuri ili mradi tu asijihusishe na harakati za ukombozi; hao wapigania ukombozi wenu akina Slaa leo wanapigania maisha yao utapigania ukombozi ukiwa ndani ya V8 na kiyoyozi ndani? kama si kutaka kudanganya watu ni kitu gani?

Chama
Gongo la mboto DSM
safarini Monga Vyeru
kipindi Mandela akipigania uhuru v8 zilikuwepo? Dunia imebadilika mkuu usijaribu kucompare time frame za nyakati zile na hizi. Mfano unataka kwavile Mandela alikuwa anafuga Afro kipindi kile na slaa afuge?
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,497
Points
2,000
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,497 2,000
Dalili zinaonyesha chama kilichoonyesha upinzani mkubwa katika uhaguzi 2010 kimefikia haali mbay ksiasa kiasi ambacho uongozi wa chama umebaki wa wachache wateule. Hii imethibitisha maneno yangu huko nyuma kuwa CDM ni tunda la msimu ambalo halitatua mahitaji ya muda mrefu.
Chadema kinazidi kuzugukwa na migogoro siku hadi siku, maeneo yote ya Tanzania wanakiponda hiki chama kwa vile kinaendeshwa kwa misingi ya ukana, ukabila na undugu.

Nakitabiria hiki chama hakifika mwaka 2105
Tuondolee hizi Abracadabra zako hapa
 
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Messages
5,102
Points
0
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2009
5,102 0
Jaribu kuelewa kilichoandikwa kabla ya kutoa povu

Chama
Gongo la mboto DSM
safarini Monga Vyeru
Kisichoeleweka kwenye up.u.pu uliouweka ni kipi? You guys are hopelessly deluded if you think an average Tanzanian of today will believe your version of story for them to decide! But keep on dreaming that the status quo will prevail!
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 0
Kuanguka kwa Chadema ni hitimisho tu; hao wanaojiita viongozi wapo kutetea maslahi yao kimaisha; chama hakipo kutetea watanzania kama wanavyojinadi; Mandela kuna wakati alipewa deal na serikali ya makaburu ya kuachiwa huru na kupewa maisha mazuri ili mradi tu asijihusishe na harakati za ukombozi; hao wapigania ukombozi wenu akina Slaa leo wanapigania maisha yao utapigania ukombozi ukiwa ndani ya V8 na kiyoyozi ndani? kama si kutaka kudanganya watu ni kitu gani?

Chama
Gongo la mboto DSM
safarini Monga Vyeru
mkuu vp magamba wanatumia farasi au mikokoteni? Naomba nijuze mkuu!
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 0
Mkuu mimi natabiri we haufiki 2015. Lakini chama dume kama chadema kitafika na kitasonga mbele,mimi sijaona hiyo migogoro ya cdm labda mwenzetu utujuze. Cdm ni chama makini tanzania mkuu!
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,294
Points
2,000
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,294 2,000
Mafilili! huu mwaka ulioutaja wewe mwenyewe utakuwepo?
Yaani mkuu hili jamaa kati ya mataahira ni la mwisho! Kwa hiyo usitarajie lolote! eti 2105? Nyamb...ff
 

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,830,994
Top