Masikini Mrembo huyu awezi Kubeba ujauzito!!

Masikini Mrembo huyu awezi Kubeba ujauzito!!

pole .nilimuona ktk TV akiongelea hili tatizo kwa hisia nzito!anatia huruma.i
 
Ila huu uamini wa aina hii mnautoaga wapi??

Mtu unakuta ana VVU anaacha ARV eti ataponywa, mtakufa kwa ujinga wenu.

Dada kuna kitu hataki tuu aachie ya dunia apige magoti kwa mwenyenzi mungu kwa wakristo kama sisi amkabidhi Yesu maradhi atapona.Kuolewa asihofu ataolewa tuu sema bado moyo wake hajauachia
 
Hata mie ulikuwa umenikwaza sana, nimekusamehe maana umeonyesha uungwana.

Nimekuelewa Mwana JF Mwenzangu Na Niwie Radhi Sana Kama Nimekukwaza ILA Tupo Pamoja Na JF Yetu na Tunalisongesha Kwa Raha Zetu.
 
Itakuwa Kachomoa Sana Injini Enzi za Ujana ( Usichana ) Wake Kudadadeki...............................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Wakati mwingine unashauriwa kufikiri kidogo kabla ya kupost...umeambiwa kutoa mimba ni chanzo cha kupata huo ugonjwa?
sasa hiyo mimba alitoaje wakati hawezi kushika mimba?
kumbaf
 
Ila huu uamini wa aina hii mnautoaga wapi??

Mtu unakuta ana VVU anaacha ARV eti ataponywa, mtakufa kwa ujinga wenu.

Mambo haya ni ya kiimani zaidi.Ndio maana Neno linasema usifanye kupita imani yako.Ni ukweli usiopingika wapo waliofanikiwa
 
Lakini kama anapata mume na wanaelewana huo ugonjwa usiwe kikwazo.Anaweza kuadopt watoto na maisha yakaendelea.
 
niliangalia interview yake na nivarna ya channel five
alikua anaongelea huu ugonjwa,na hata akalia.pole millen
kwa Mungu lipo tumaini

kuna kuasili pia..na watoto wa kukuzwa kwenye incubators..inawezekana
 
millet-president-jakaya-kikwete.jpg

KUNA NAMNA HAPA

baba rizzzzzzz
 
wanaomjua wamshauri aende kwa TB joshua.
 
tumia kichwa kufikiri..na si kiungo kingine chochote
Itakuwa Kachomoa Sana Injini Enzi za Ujana ( Usichana ) Wake Kudadadeki...............................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
KUNA NAMNA HAPA

baba rizzzzzzz

Hivi kwa nini watu awana Iman na Baba rizz moja hasa kwenye Mapicha ya Watoto wazuri wazuri ha!ha!Kila anapoonekana tu watu maswali ya kujiuliza
 
daaah aisee....Ila mbele ya Mungu hakuna kinachoshindikana,
 
Back
Top Bottom