Masikini Edward Lowassa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masikini Edward Lowassa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Nipe tano, Mar 30, 2012.

  1. N

    Nipe tano Senior Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Edward Ngoyai Lowassa,amepata aibu ya kufungia Mwaka pamoja nguvu yote ilotumika kumuandalia mkutano jamaa kapata watu kiduchu kuliko hata mkutano wa AFP!!! Jamaa anatia huruma sana san!!!a n
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Anasema CCM wenzake ndo wanamuhujumu,watauana mwaka huu
     
  3. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaka gani mkuu unaoufunga maana ndo kwanza tupo march!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Aibu ya kujitakia utu-Uzimani!
    Mwenye nchi mwenyewe Ba-Mwanaasha kagwaya...Kaja jana Arusha kwa kuingia Usiku, na saa 5 LEO kajiondokea zake kimya kimya kurudi Dar!...Watchdogs wake weshampa Live kuwa asithubutu kukanyaga Arumeru, maana washanusa hali halisi!...Yeye anajifanya shababi...Poooof!
     
  5. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Haya miye Kibela napaa Thamaki
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,710
    Likes Received: 8,506
    Trophy Points: 280
    Roho ya lowasa inachinjwa, kifo kinamkabili, kama wanataka kauli waseme aseme nini?
     
  7. N

    Nipe tano Senior Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haitatokea aibu kubwa kuliko hii baada ya maandalizi yote na gharama kubwa zilizotumika!! Naapa hii itafunga mwaka huu!
     
  8. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 3,465
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    huyu mzee sialisema amerudi na yupo fit kwa mapambano???...ANATIA HURUMA YA NINI TENA?....anyway yeye atakuwa hajasoma mambo ya nyakati maana uchaguzi wa arumeru sio wa wazee ni wa WAHUNI KAMA KINA LUSINDE.
     
  9. L

    Logician Senior Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    picha plseeeeeeeeeeeeeee
     
  10. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 3,465
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    weka picha tuone alivyochemshaaaa
     
  11. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Leiguanan kaita waandishi kibao na posho nene hadi wa BBC na TV za kenya lakini ooh Maskini Edoh,alishindwa Rais mstaafu ataweza Waziri mkuu aliyejiuzuru?
     
  12. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mi nampenda Lowassa kwa sura yake! Angekuwa si mtu wa siasa ningepigana hadi awe Bwanangu niuze sura naye na kula hela zake! Ila namchukia kwa roho mbaya yake na ufisadi, pia ubishi wa kuona yeye ni zaidi ya mwanaume yeyote hapa Tz, hadi akamtuma Sophia simba aseme kwamba hakuna Kishababi zaidi ya Lowassa! Nasikia Mama Regina ali mind sana kauli ya huyu dada wa mjini mjini!
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Mkuu, Usinikumbushe miye mambo ya Enzi hizo!

    Wakazidi kumchimba, Baba mwenye homakali
    Baba yetu watufumba, Fumbo hili la akili
    Akili yetu nyembamba, haijajua methali.

     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaaaaaaa kibelaaaaaa nyavu zangu zishacheua
     
  15. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sentensi yako haijaisha Mkaka! Malizia basi!
     
  16. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,791
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    Lowassa hatafika mbali...
     
  17. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    picha plz!
     
  18. kiagata

    kiagata Senior Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Attach.picha tafadhali tuone wengine tupo mbali.
     
  19. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,021
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    muda bado Kampeni ni saa 10:00 jioni wacha watu wapange viti kwanza, ingawa si halali kumkampenia mkwe wake lakini kwa CCM watajaa tu
    weka picha tuone hizo za saa hizi 1:39
     
  20. Abdillahjr

    Abdillahjr JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 695
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh!! We wasira atakufaa zaidi kama suala ni kuuza sura tu,kwani itakuwa hata kwwenye uwanja wa seremala ukitaka game jamaa yeye anakoroma hapohapo ukimweka kwenye V!!!
     
Loading...