Mashujaa Wetu: FMES versus Kuhani Mkuu


Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,494
Likes
390
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,494 390 180
What the hell, I am bored with this Ballali stuff as if there is gong to be a resolution and all culprits to be in jail.. as Nyani would say ggrrrrrrr! ahhhhh!

Sasa nawaleteeni kubwa kushereheka siku ya Mashujaa hapa Marekani. Pambano kati ya Field Marshal ES na Kuhani Mkuu.

For a while nimeona hawa wakulu wawili wakitoana ngeu, kukehebiana, vijembe na vinsu vyose, sasa kwa nini Mchungaji Mwanamapinduzi aliyejaa neema na upendo asianzishe mpambano kati ya hawa mafahali wawili?

Mods naomba msiondoe hii thread hapa kuipeleka kwenye nyepesi au udaku mpaka mchuzi umwagike, mtu apigwe ndoo, mikono itembee na tujue nani zaidi, ni FMES au Kuhani Mkuu?

Let the fight begin. Tunatafuta shujaa mpya!
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,125
Likes
91
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,125 91 145
leo ijumaa vile? wengine huanza kuchili leo

sawa sukuma twende
 
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
437
Likes
0
Points
0
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
437 0 0
Mpaka sasa FMES anaongoza 3-1

Huu ni mtizamo wangu!
 
Nikifufukammekwisha

Nikifufukammekwisha

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
260
Likes
5
Points
0
Nikifufukammekwisha

Nikifufukammekwisha

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
260 5 0
What the hell, I am bored with this Ballali stuff as if there is gong to be a resolution and all culprits to be in jail.. as Nyani would say ggrrrrrrr! ahhhhh!

Sasa nawaleteeni kubwa kushereheka siku ya Mashujaa hapa Marekani. Pambano kati ya Field Marshal ES na Kuhani Mkuu.

For a while nimeona hawa wakulu wawili wakitoana ngeu, kukehebiana, vijembe na vinsu vyose, sasa kwa nini Mchungaji Mwanamapinduzi aliyejaa neema na upendo asianzishe mpambano kati ya hawa mafahali wawili?

Mods naomba msiondoe hii thread hapa kuipeleka kwenye nyepesi au udaku mpaka mchuzi umwagike, mtu apigwe ndoo, mikono itembee na tujue nani zaidi, ni FMES au Kuhani Mkuu?

Let the fight begin. Tunatafuta shujaa mpya!
Sasa ndugu mchungaji, basi si ungetufutia hayo maneno ya chini ya mstari yanayokuja na kila message inayokuja toka kwako, yaani "Amani Iwe Nanyi"
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Hebu tuambie mpambano ni juu ya nini hasa... Manake kule kwenye msiba wa Balali mambo yalikuwa mmhm
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,494
Likes
390
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,494 390 180
Hey hata katika mpambano tunawatakia Amani ya bwana, sasa si kila mmoja wao atapiga swalat na kudai ni nguvu za Muumba ndio zitampa ushindi?

Kama mnaona neno mpambano wa mikono na ndoo ni mbaya, basi mdahalo....

Nani zaidi FMES au Kuhani Mkuu?

Fundi na Jinalako chagueni upande au andaaeni Mahindi lipuka na huku MwK akiwa mtangazaji!
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,764
Likes
125
Points
160
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,764 125 160
Kweli hili, my vote goes to Kuhani Mkuu!
 
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
998
Likes
36
Points
35
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
998 36 35
Mie nipo Pembeni Nangoja kumtupia Taulo Mtu...."Tawile waungwana".Lakini wewe Rev. naona sasa unatuletea mambo,Unaona watu wanaanza kuchagua Timu Eeeeeh!!!.Ngoja mie niwahi gari ya mwisho nisije nikachelewa kwetu Bonde....na hivi leo ni weekend kila mtu anawahi hili basi "Mwanamgosi".
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
I was gonna take the high rioad, but what the hell, even the eminent Fundi saw it fit to indulge.

All things considered Kuhani Mkuu is keeping things in check.
 
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
781
Likes
46
Points
45
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
781 46 45
tupe kwanza nyimbo zao!si unajua hata kwenye mziki huwa unapigwa kwanza tunasikiliza nyimbo then tunachagua;sasa nani zaidi kwa vigezo vipi?
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Rev. Kishoka, naona umezidisha kipimo cha 'maji ya uzima' leo :) ....... lol
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,494
Likes
390
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,494 390 180
Hollo,

wimbo wa kuingia ulingoni ni mmoja "Anameremeta"
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,494
Likes
390
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,494 390 180
Rev. Kishoka, naona umezidisha kipimo cha 'maji ya uzima' leo :) ....... lol
Mwnzenu nimeshatoka msibani na siwaambii nilichokiona, ni siri yangu ya moyoni, ngoja nitafute yale maji ya Yohana Mtembezi..
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,494
Likes
390
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,494 390 180
Wapambe, nendeni Gezaulole, Kibamba na Igunga mtangazie wana Jamii kuwa kuna mpambano mkali umeanzishwa kati ya FMES na Kuhani Mkuu!
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,494
Likes
390
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,494 390 180
Tutakupa taulo upige deki kufuta damu itakayomwaika! Au unataka kuwa Micheal Buffer au Harold Lederman?
 
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
781
Likes
46
Points
45
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
781 46 45
sasa mchungaji huo wimbo wa "Anameremeta"unakuwa wa wote sasa naona hakuna kinachowatofautisha!hivyo ngoma droo!hakuna nani zaidi!
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,764
Likes
125
Points
160
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,764 125 160
sasa mchungaji huo wimbo wa "Anameremeta"unakuwa wa wote sasa naona hakuna kinachowatofautisha!hivyo ngoma droo!hakuna nani zaidi!
Mpaka sasa Kuhani anaongoza 3-1! Au mnataka kuleta ya Hillary?
 
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
437
Likes
0
Points
0
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
437 0 0
Bado naona FMES anaongoza na hii mechi bado ni mbichi kabisa hapa!
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
Mpaka sasa Kuhani anaongoza 3-1! Au mnataka kuleta ya Hillary?
Ha ha ha Mbavu zangu!!!! eti mambo ya Hillary.... mambo ya Hillary inabidi tumuulize NN... Mie kwenye huu mpambano nakuwa kama Al Gore!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,884
Members 474,808
Posts 29,239,483