Jaji Mfawidhi
JF-Expert Member
- Feb 20, 2016
- 17,479
- 27,285
inaonekana unatoa ndogoNa mtalia sanaa, mbona hapo bado, wakati ujao jambo linafanyika Aidha Kwa Mkapa au Uhuru, Tena mchana kweupeee.
Wapee salamuuu!! 😂😂😂😂
Na kubwa pia.inaonekana unatoa ndogo
Na kubwa pia.
God have mercy upon us.Na mtalia sanaa, mbona hapo bado, wakati ujao jambo linafanyika Aidha Kwa Mkapa au Uhuru, Tena mchana kweupeee.
Wapee salamuuu!! 😂😂😂😂
KweliThose are cursed souls, they're not normal human beings.
Yaani inasikitisha kwa kweli ,mwanamme mzima anaona sawa kuzibuli "SFINTA" kweli hao wamelaaniwa.Those are cursed souls, they're not normal human beings.
Wamelaaniwa, na ni chukizo kwa Mungu na nature. Mashoga ni wimbi baya lenye harakati za kutafuta usawa na kutambulika kwenye jamii na nchi kwa ujumla.Yaani inasikitisha kwa kweli ,mwanamme mzima anaona sawa kuzibuli "SFINTA" kweli hao wamelaaniwa.
SorrY siwezi kutoka nje ya ba tamu.Nitunuku basi
Kuna LIMJOMBAZIII LIMEJIFUNGA MTANDIO KICHWANI inasemwa limekatwa masikio kisa ushoga ulio kubuhu.. nimeliona linakata kiuno mdogo mdogoMaadhimisho ya Mashoga yaliyofanyika buguruni , yallikuwa na kibali?
Sheri za jiji la Dar linataka sherehe yeyote kwenye ukumbi ulipie kibali katika manispaa husika, wao walilipa?
jiulize , jipe majibu.
Oooh May God have mercy on all of you.God have mercy upon us.
***** ndio wapo wengi hivi?Aisee