Mashine ya kutengeneza mkaa ya mkono inauzwa

Mashine ya kutengeneza mkaa ya mkono inauzwa

Biashara2000

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2013
Posts
624
Reaction score
548
UPDATE
7/10/2019
​

Mashine za kutengeneza mkaa kwa mkono zinatengenrzwa na kuuzwa.

Hizi ni maalumu kwa wanaotaka kuingia katika biashara hii ya kutengeneza mkaa wa kisasa bila kuwa na risk kubwa lkn pia bila kuanza na mtaji mkubwa. Hii ni nzuri na inawafaa wanafunzi wa vyuo, sekondari, akinamama,vijana au mtu yeyote anayetaka jiingizia kipato sasa.

IMG_20191007_162859.jpg


Hiki kibao hakitumii umeme katika utengenezaji, unatumia tu ngivu zako yaani manual ktk ku press. Ukinunua tunakupa mafunzo ya vitendo jinsi ya kutengenexa mkaa. Mkaa umaotengeneza ni viisi ambavyo vimakuwa tayari kupanga katika jiko na kupikia. hakuna haja ya kupasua pasua mapisi makkubwa ili yaeeze kutosheleza ktk jiko.

IMG_20191230_175335.jpg


IMG_20191230_175417.jpg


IMG_20191230_175407.jpg


IMG_20191230_175838.jpg


Na mkaa huu unaweza ufanya kibiashara ya kisasa yaani ukishautengeneza inabidi upaki kisasa ktk packaging za size mbalimbali na kuuza supermarket, maduks ya mtaani, mashuleni au magetezani yaani sehrmu yoyote wanspotumia mksa kupikis ikiwamo baa na migahawa
images (5).jpgimages (4).jpgimages (3).jpg

Hii ni baadhi ya wajasiriamali wengine wanavyofanya packaging na kuuzamadukani

Bei ya kibao hiki ns mafunzo ni tsh 100,000. Bei hii haipungui..

Kwa maelezo zaidi 0758 308193
 
Weka mambo hadharani unauza sh ngapi na matumiz yake yakoje?
 
Weka mambo hadharani unauza sh ngapi na matumiz yake yakoje?

ndio Biashara za Watanzania hizo Kaka, keshaweka namba ya simu anasubiri kupigiwa

Kaka biashara 2000, hebu jaribu kuweka nyma hilo tangazo lako na hata ikiwezekana weka na picha pia
 
Last edited by a moderator:
Kwa maelezo zaidi 0758 308193

unapenda sana kupigiwa wewe sio utajuta kuna wataalam wakubeep hata SAA 9 usiku mbona utajuta??

acha biashara za kizamani hizo.
biashara online haiko kihivyo
 
Mashine hii inauwezo was kutengeneza gunia kubwa 2 -4 kwa Sikh kutegemeana name spidi ya mono wako. Inauzwa dh 136000 name imetumiks kwa miezi 3 tu. Iko makongo juu ukitska kuion. Ukinunua nakupa mafunzo ya kutengenezs mkaa bure.
 
Kama utakuwa unauza gunia zako kwa sh 30000 basi na ukatengeneza gunia 3 kwa Sikh basis utakuwa unaingiza sh 90000 kwa Sikh na hela yako ya mashine itarudi baada ya siku 2 tu
 
Mkuu Biashara2000 huyo mjasiliamali kwa nini anauza hiyo mashine? au biashara yenyewe hii hailipi?
 
Mkuu Biashara2000 huyo mjasiliamali kwa nini anauza hiyo mashine? au biashara yenyewe hii hailipi?

Nauza mashine hii kwa kuwa kwa sasa natumia mashine ya umeme. Hii ya mkoo ndo niliyoanza nayo biashara
 
Mi nangoja hiyo picha ya mashine uliyosema utaweka soon yapata wiki sasa au sijaelewa maana ya soon.
 
Kama utakuwa unauza gunia zako kwa sh 30000 basi na ukatengeneza gunia 3 kwa Sikh basis utakuwa unaingiza sh 90000 kwa Sikh na hela yako ya mashine itarudi baada ya siku 2 tu
Kwa wale 2naoishi nje ya Dar kama tunaitaka tutaipataje?
 
Kama utakuwa unauza gunia zako kwa sh 30000 basi na ukatengeneza gunia 3 kwa Sikh basis utakuwa unaingiza sh 90000 kwa Sikh na hela yako ya mashine itarudi baada ya siku 2 tu
mbona inaonekana inalipa sana mkuu wewe mbona unaiuza!inatumia material gani kutengeneza huo mkaa?
 
Nimesikia eti kwamba unaweza chukua mashine ya kusaga nyama na kuigeuza kuwa mashine ya kutengeneza mkaa?
 
Back
Top Bottom