Mashine ya kutengeneza mkaa ya mkono inauzwa

Mashine ya kutengeneza mkaa ya mkono inauzwa

Nimesikia eti kwamba unaweza chukua mashine ya kusaga nyama na kuigeuza kuwa mashine ya kutengeneza mkaa?

Hiyo pia inawezekana. Kama unayo mashine ya kusagia nyama ya manual naweza kui modify na kubadilisha kuwa ya kutengeneza mkaa. Kuna jinsi ya kuibadilisha ina jinsi yake ya kufanya. Nitakubadilishia kwa gharama ya sh. 80,000.
 
Hiyo pia inawezekana. Kama unayo mashine ya kusagia nyama ya manual naweza kui modify na kubadilisha kuwa ya kutengeneza mkaa. Kuna jinsi ya kuibadilisha ina jinsi yake ya kufanya. Nitakubadilishia kwa gharama ya sh. 80,000.

kwa hiyo unataka kuniambia itakuwa inazalisha mkaa kiasi gani kwa siku? Na ni mashine ipi, ile yenye miguu 4 au zile unazibana kwenye meza? kwa ukubwa gani wa mashine zinafaaa?
 
kwa hiyo unataka kuniambia itakuwa inazalisha mkaa kiasi gani kwa siku? Na ni mashine ipi, ile yenye miguu 4 au zile unazibana kwenye meza? kwa ukubwa gani wa mashine zinafaaa?

Mashine hizi utakuwa unazalisha gunia 2 kwa siku ila unaweza enda hadi 3 kama spidi yako ni kubwa. Mashine ya kutengeneza nyama ile yenye miguu minne ndo nzuri kwa kubadilisha kuwa ya kutengeneza mkaa. Kuna vile vimashine vidogo vya kusagia nyama, vinafaa hadi yale makubwa. So saizi zote zinafaa.
 
Mashine hizi utakuwa unazalisha gunia 2 kwa siku ila unaweza enda hadi 3 kama spidi yako ni kubwa. Mashine ya kutengeneza nyama ile yenye miguu minne ndo nzuri kwa kubadilisha kuwa ya kutengeneza mkaa. Kuna vile vimashine vidogo vya kusagia nyama, vinafaa hadi yale makubwa. So saizi zote zinafaa.

Sawa haina noma. Ntakutafuta maana mimi ninayo moja imekaa tu nyumbani haitumiki. Sasa kuona hili tangazo lako nimeona kwanini nisiifanye iniingizie kipato
 
Hii topic imekaa ki-udaku zaidi au kitapeli, hana majibu ya swali kuhusu mali ghafi. Au ndio business secret?
 
Hii issue simple sana ya kujitengenezea mkaa mwenyewe, baada ya utafiti nimegundua ni raw materials gani na jinsi gani. Kuna namna nyingi na machine tofouti za kutengenezea ambazo unaweza kubuni mwenyewe.
Swali kubwa Raw materials gani, hapa unatakiwa uwe na sawdust pamoja na makaratasi na maji. mchanganyiko ratio 2parts sawdust 1part paper. Changanya vyote na maji, maji moto yanafanya process iwe haraka ya kulainisha karatasi au unaweza kuwacha usiku kucha mchanganyiko huu. Stage ya mwisho ni kuondoa maji kutoka mchanganyiko kwa njia ya compression, hapana nadhani hata mashine ya kufyatua tofali ya mkono itafaa kwa ajili ya kukandamiza maji yote yatoke na hapo utapata tofali la mkaa, ni muhimu kukausha kwa siku kadhaa ili moto uwake. I hope niweza kuwapa idea ingawa ubunifu ni muhimu sana na kila mtu anaweza kufanya kivyake, ukikosea mara ya kwanza jaribu tena na tena. Nawasilisha.
FKDE29IGBB7GQH3.MEDIUM.jpgFH0XVJPGBB7GQH9.MEDIUM.jpgFOBLY6GGBB7GQH0.MEDIUM.jpgF9U2WKKGBB7GQHA.MEDIUM.jpg
 
Kwa nini hiyo mashine haipigwi picha kila tukihitaji?Au yenyewe ikipigwa picha inaharibika?Maana wengine hatuzijui.
 
Thanks for sharing, niliiona kwenye websites ila ratio ya randa za mbao kwa karatasi nilikuwa sijui. Pia wengine hutumia chenga za mkaa, randa za mbao au vumbi lake na karatasi.
Hii issue simple sana ya kujitengenezea mkaa mwenyewe, baada ya utafiti nimegundua ni raw materials gani na jinsi gani. Kuna namna nyingi na machine tofouti za kutengenezea ambazo unaweza kubuni mwenyewe.
Swali kubwa Raw materials gani, hapa unatakiwa uwe na sawdust pamoja na makaratasi na maji. mchanganyiko ratio 2parts sawdust 1part paper. Changanya vyote na maji, maji moto yanafanya process iwe haraka ya kulainisha karatasi au unaweza kuwacha usiku kucha mchanganyiko huu. Stage ya mwisho ni kuondoa maji kutoka mchanganyiko kwa njia ya compression, hapana nadhani hata mashine ya kufyatua tofali ya mkono itafaa kwa ajili ya kukandamiza maji yote yatoke na hapo utapata tofali la mkaa, ni muhimu kukausha kwa siku kadhaa ili moto uwake. I hope niweza kuwapa idea ingawa ubunifu ni muhimu sana na kila mtu anaweza kufanya kivyake, ukikosea mara ya kwanza jaribu tena na tena. Nawasilisha.
View attachment 158539View attachment 158540View attachment 158541View attachment 158542
 
Hii issue simple sana ya kujitengenezea mkaa mwenyewe, baada ya utafiti nimegundua ni raw materials gani na jinsi gani. Kuna namna nyingi na machine tofouti za kutengenezea ambazo unaweza kubuni mwenyewe.
Swali kubwa Raw materials gani, hapa unatakiwa uwe na sawdust pamoja na makaratasi na maji. mchanganyiko ratio 2parts sawdust 1part paper. Changanya vyote na maji, maji moto yanafanya process iwe haraka ya kulainisha karatasi au unaweza kuwacha usiku kucha mchanganyiko huu. Stage ya mwisho ni kuondoa maji kutoka mchanganyiko kwa njia ya compression, hapana nadhani hata mashine ya kufyatua tofali ya mkono itafaa kwa ajili ya kukandamiza maji yote yatoke na hapo utapata tofali la mkaa, ni muhimu kukausha kwa siku kadhaa ili moto uwake. I hope niweza kuwapa idea ingawa ubunifu ni muhimu sana na kila mtu anaweza kufanya kivyake, ukikosea mara ya kwanza jaribu tena na tena. Nawasilisha.
View attachment 158539View attachment 158540View attachment 158541View attachment 158542

Babu huu mkaa wako huwa unatoa moshi balaa wakati w kupikia. Kama unabisha waulze wataalamu wa mazingira watakwambia. Ukitaka ujifunze kutengeneza mkaa usio na moshi, harufu na ni gharama nafuu kuliko huo, unaweza tembelea hii thread:

https://www.jamiiforums.com/ujasiriamali/555212-mafunzo-ya-kutengeneza-mkaa-wa-kisasa.html
 
Anza mwaka mpya ukijipatia kipato kwa mtaji mdogo. Pitia maelezo ya thread hii nimefanya update
 
Kuna watu wengi wananipigia hawana uwezo wa kununua maahine za mkaa lkn wanataka wajipatie kipato wakati huu mkaa ukiwa umepanda bei kwa kuwa mvua zinanyesha. Ushauri wangu wanitafute niwaelekeze kutengeneza kwa mkono bila kuwa na mtaji mkubwa ili mambo yaanze

Wengine wanauliza inapokuwa mvua inanyesha je uanikaji unakuwaje. Ushauri wangu nunua mifuko ya viroba tandika chini kisha anika mkaa wako kisha kanunuee roll ya nyllon ile wanatumia ktk ujenzi au tumia viroba kufunika mkaa wako wakati ukiwa umeuanika mvua ikiisha funua uendelee kukauka
 
Ofa maalum. Kile kitabu nachouza tah 10000 ambacho nakutumia aoftcopy sasa bei nimeweka tsh 5000 hadi mwinsho wa mwezi huu. Pia nimeongezea maelezo kidogo. Maelezo hayo yanahusu jinsi ya kujiundia ka masgine kadogo ka kusaga zile chenga nyeusi ambazo watu huenda kununua kwa wauza mkaa ili wazitumie kutengenezea mkaa mbadala. Wengi inawasumbua ktk kuzisaga ziwe unga. Sasa ntakielekeza jinsi ya kujiundia ka mashine kadogo ka kuzisaga hizo chenga
 
Back
Top Bottom