Mashaka: Nahisi Mpenzi wangu kajiunga JF | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashaka: Nahisi Mpenzi wangu kajiunga JF

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bramo, Jun 29, 2011.

  1. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,907
    Likes Received: 1,838
    Trophy Points: 280
    Kuna post ambazo sizielewi elewi humu ndani ya MMU, na style ya Uandishi wake, Hakika zina Match exactly na Shemeji/wifi yenu.
    Kuna post nyingine anaomba ushaur ambazo zinagusa Mambo yetu though ana modify kiaina, na ushauri Mnaompa humu MMU,naona kama Uhisiano wangu Na yeye unakuwa Compromissed...
    Huyu ni Y katika KISA changu cha X na Y
    Nifanyeje ku prove kama ndio yeye Jaman kama hisia zangu hazinidanganyi
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,539
    Trophy Points: 280
    so far inaoneka huo uhusiano haupo strong

    badala ya kusumbuka na kama yupo jf au hayupo..
    ungeaanza na kuuufanya huo uhusiano uwe strong vya kutosha
     
  3. RR

    RR JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,673
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Ni yeye....you happy buddy?
     
  4. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,907
    Likes Received: 1,838
    Trophy Points: 280
    ahitaj Proof Kaka, namna ya ku Proof
     
  5. R

    Renegade JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,253
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Usione soo sema naye.
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ukishaprove unataka kufanya nini?

    Kuna ubaya gani akijiunga jf? Mbona wewe umejiunga?
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,673
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Sasa mkuu...kama wewe unayemfahamu huwezi kupata proof....sisi tutaitoa wapi?
     
  8. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,946
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    itakua ni ile thread y kuombwa kurukwa ukuta.
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,497
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Mi sijui unawasiwasi wa nini!Kama uhusiano wenu una matatizo kwanini usitumie michango kama chachu ya kuuboresha uhusiano wenu badala ya wasiwasi uliyonao,kwanza huyo mkeo anafaa kwa sababu anatafuta solution na sio kuuvuruga!
     
  10. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani what is the problem with that kaka?anatafuta solution na sio kuharibu mahusiano think
     
  11. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,426
    Likes Received: 2,135
    Trophy Points: 280
    Nilichotaka kusema umeshakisema!
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Wewe muulize kwani unamuogopa?? Wewe ukishindwa sie tutawezaje sasa wajameni
     
  13. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Etiee..... Hahahahahahahahhahahah
     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,043
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    mkuu na yeye ana haki zote kama wewe...kwani unatumia jina lako halisi? ukitaka kuchokonoa jina lake, BAN ipo nje nje wenyewe sijui wanaita name calling hata ile kudhania tu...dah
     
  15. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tatizo maisha ya jf na nyumbani tofauti kama hamna baya lolote potezea utabaki presha ju mwenzio akila raha za jf.
     
  16. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bwaaaahahahahahahahaaaaaaa:caked: umejuajeeee weweee?
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,749
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Wasiwasi wa nini sasa? Nafikiri ni vizuri. Jiheshimu tu.
     
  18. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,848
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    unaonaje ktk thread zinazokuhusu ungezitolea mawazo yako kama ukweli ulivyo au taja hizo threads.
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Chukua hiyo kama changamoto na uifanyie kazi. Yaani mpaka mwenzio kaamua kuja kuomba ushauri jf, ndo uone aibu sasa. Chukua huo ushauri na uufanyie kazi na hiyo itakuwa rahisi sana so long as ameshakusaidia kujua chanzo cha tatizo. Mi nadhani hilo ndo la muhimu zaidi.
     
  20. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wewe unaonekana mshabiki sana wa hii kitu,, napata mashaka hapa!
     
Loading...