Mbwembwe gani izo adi kupitilizaWanatambua saana, sema ni mbwembwe tuu
We ukiona anapitiliza mwambie aisee, mbwembwe zimezidiMbwembwe gani izo adi kupitiliza
jaribu kumwambia uone ka hujasikia akiongea na simu "baby ile ng'ombe leo si imejitoa,njo nchukue basi"Wanawake wengi wanatuona sisi wanaume mazoba sn mwingine anakazi ila anataka umpe hela ya matumizi haaaa kisa nimemwoa aende zake bwana kama vp afe na njaa tu pumbafuuu
Bora aende zake tu kwanza nimeshagonga sana tu ndoa zenyewe tia maji tia majijaribu kumwambia uone ka hujasikia akiongea na simu "baby ile ng'ombe leo si imejitoa,njo nchukue basi"
uki imagine ule utamu wake rafiki ako ndo anaenda kugwagwaduliwa ishhhhhhh na ile miguu anavyoitupa lohh!!! hutakubali wewe. ule muo kwote uko kifundo kikufanye utupeBora aende zake tu kwanza nimeshagonga sana tu ndoa zenyewe tia maji tia maji
Kugegedwa agegedwe tu maana sijamkuta nazo afu mbaya zaidi hela ninazompa ndo anaenda kul nazo bata ss si bora aamshe tu????uki imagine ule utamu wake rafiki ako ndo anaenda kugwagwaduliwa ishhhhhhh na ile miguu anavyoitupa lohh!!! hutakubali wewe. ule muo kwote uko kifundo kikufanye utupe
Tena uliwapata maksudi kabisa. [emoji31] [emoji31]Bado ulete ujinga hapa kwamba watoto ni wabinamu yako!!!
tutaachana kwa amani kabisa maana kuchapiwa ni siri ya ndani haipendezi watu wakajua, lakini lazima nimrogeBado ulete ujinga hapa kwamba watoto ni wabinamu yako!!!
Kwan mungu aliposema mtakula kwa jasho ulifikiri alikua anataniaMasaibu wanayo yapitia wanaume ni magumu....
Kodi nikupe..
nikuvishee...
nikulishe.....
nywele nazoo....
kila mwezi emagency....
nikufate na mguu....we ukija kwangu uje na taxiiii tena mi niilipie
naiskiaga baga tu.......napambana ugali maziwa
we ule chips kuku....
aishhhhhhhhh!!!!
utapata mimba tu siku moja
oky wacha tuwachezeeeKwan mungu aliposema mtakula kwa jasho ulifikiri alikua anatania
tunguliiiiiiitutaachana kwa amani kabisa maana kuchapiwa ni siri ya ndani haipendezi watu wakajua, lakini lazima nimroge
duhhhh!!!! kumbe ni mkakati madhubuti wa kutukamatia chini,nanyie kwanini mnaomba tena mkianza sema baby naomba ya naniiHuwa mnayataka na nyie..kwanini ujipe majukumu ya ubaba mzazi wakati hauko radhi. Ukiamua kufanya yote hayo maanaake umeridhia,umependa na uwezo wa kumudu unao. Msipende kulalama bila sababu ya msingi.
Yaani masaibu kweli kweli, poleni sana jamani tunautambua mchango wenu kwetu
tutaachana kwa amani kabisa maana kuchapiwa ni siri ya ndani haipendezi watu wakajua, lakini lazima nimroge
hahhahahaha tena chembambaaaaaaaaaaaaaMara Ohoooo
Ana kibamia.
tena waganga wa sai wanadai sio chini ya laki tanoMganga utampata wapi?!! Maana Mganga wa kuroga nae ana njaa, lazima akule hela...[emoji23][emoji23]. Ni shiidah!!!