Marufuku walimu waliogoma kushiriki sensa - serikali!

Marufuku walimu waliogoma kushiriki sensa - serikali!

Hatimae walimu wanyimwa rasmi kushiriki zoez la kuhesabu watu (sensa)kisa etu wameshiriki mgomo. Ubinafsi / upendeleo mkubwa watumika kugawa nafas yabainika fiv ni wengi 75% tena walioshindwa (div iv na div. 0) hapa ni morogoro nawasilisha nipeni ya sehemu nyingine za tz
 
Hatimae walimu wanyimwa rasmi kushiriki zoez la kuhesabu watu (sensa)kisa etu wameshiriki mgomo. Ubinafsi / upendeleo mkubwa watumika kugawa nafas yabainika fiv ni wengi 75% tena walioshindwa (div iv na div. 0) hapa ni morogoro nawasilisha nipeni ya sehemu nyingine za tz
 
Serikali kama taasisi pamoja na watoa maamuzi ya kibabe hawataathirika na maamuzi hayo bali watoto wetu walalahoi tulio wengi Tanzania. Kwani watoto wao hawasomi shule hizi zetu, ingawa serikali ndiyo hututungia sera za elimu. Ni kama Yesu alivyosema juu ya Mafarisayo, "Huwatwisha wengine mizingo wasiyoweza kuigusa kwa vidole vyao." Kidonda cha mda mrefu cha walimu kilichojaa uchungu na maumivu makali kinazidi kusiginwa na watawala wababe wasioona huruma na taifa hili, hawakitibu! The outcome is worse!!!
 
Ludewa mkoani Iringa ni shule mbili za Ulayasi na Madunda ambako walimu wote wamezuiwa kushiriki zoezi hilo. Kisa eti ni kugoma. Kichekesho zaidi hata mwalimu mkufunzi aliyepelekwa na serikali semina ya siku 10 kwa ajili ya zoezi hilo pia ameondolewa. Sensa ndo ipo hivyo, je watapata mibadala mingine kwenye Necta supervision and marking? This is a crazy government.
 
Hasira hasara, serikali ya CCM uwa inafanya mambo kitoto wakati mwingine.
 
Ni kweli kabisa Walimu waliogoma hawatashiriki Sensa kwa hofu kwamba watahujumu zoezi zima lakini pia kama adhabu. Na kwa kuongezea kuna mkakati wa kuwaadhibu Walimu wote walioshiriki kwenye mgomo. Majina yalitakiwa yawe yamefika TAMISEMI jana saa 7 mchana yakiambatanishwa na Check No na TSD Na. kwa hatua zaidi.
The presidence and CCM leadership is currently suffering the effects of misjudgments in appointment of leaders who should be an advisory machine.The move is a "political suicide" and hindrance to government policies on Education. Add that to current utter paralysis of our tertiary health system. You wouldn't sease to wonder who is advising JK?
 
Walimu kupitia kwa kiongozi wao G. Mukoba wamelia kuengukiwa katika zoezi la sensa linatarajiwa kufanyika hivi karibuni.

Mukoba akiongea na waandishi wa habari amewataka walimu kuwa wavumilivu na kujua hiyo ni fitna ya serikali kuwakomesha kwa kujihususisha na mgomo batili.


Nawapa pole walimu kwa unafiki wao vinginevyo wangeheshimika badala ya kudharauliwa kama sasa.

Poleni.
 
Kuna sababu nyeti sana iliyosababisha walimu watolewe. Actualy kitendo cha wao kuingia kwenye mgomo imekuwa sababu ya kuwapiga chini kirahisi. Unafahamu kampeni ya kuteua hao makarani ilikuwaje? unajua role ya wajumbe? mjumbe ni kiongozi wa serikali? ina maana huna hata kijana mmoja wa mtaani akakumegea amepataje post ya ukarani? Tafakari mjomba, usilalamike tu kuwa kuna ufisadi wa nafasi hebu chimba ndani zaidi then utakuja kamilifu
 
Kuna sababu nyeti sana iliyosababisha walimu watolewe. Actualy kitendo cha wao kuingia kwenye mgomo imekuwa sababu ya kuwapiga chini kirahisi. Unafahamu kampeni ya kuteua hao makarani ilikuwaje? unajua role ya wajumbe? mjumbe ni kiongozi wa serikali? ina maana huna hata kijana mmoja wa mtaani akakumegea amepataje post ya ukarani? Tafakari mjomba, usilalamike tu kuwa kuna ufisadi wa nafasi hebu chimba ndani zaidi then utakuja kamilifu

Ina maana mgomo ulikuwa ni chanzo lakini kuna sababu rasi hiyo mimi siijui mkuu, mwaga basi kama unajua vizuri.
 
Walimu kupitia kwa kiongozi wao G. Mukoba wamelia kuengukiwa katika zoezi la sensa linatarajiwa kufanyika hivi karibuni.

Mukoba akiongea na waandishi wa habari amewataka walimu kuwa wavumilivu na kujua hiyo ni fitna ya serikali kuwakomesha kwa kujihususisha na mgomo batili.


Nawapa pole walimu kwa unafiki wao vinginevyo wangeheshimika badala ya kudharauliwa kama sasa.

Poleni.
Sikuelewi,una maana waalimu hawaheshimiki kwasababu wamegoma,you are crazy,far from it.Waalimu wanaheshimika kwasababu wamegoma,isipokuwa wangeheshimika zaidi, kama wangesusia shuhuli zote za serikali hii yenye dhuluma ya kutisha,including sensa.Kwa kutaka kushiriki kwenye sensa, wanaonekana hawako serious.
 
Katika kutimiza ajira milioni moja zilizoahidiwa, wananchi wengine nao wamekumbukwa. Siyo lazima walimu ambao wana ajira tayari!
 
tutaonana 2015. Lazima mtawaheshimu walimu wa nchi hii

2015. Walimu wote wa nchi hii tuungane kuitokomeza serikali hii dhalimu ya si si e mu. Walimu tulitoa machozi pale mahakama kupitia kwa jk ilipobatilisha mgomo wetu. Machozi yale yawe ni kielelezo cha maji ya kuisafisha nchi hii. Ameeeeeeeeeeeeeen!
 
Poleni sana ndugu zangu waalimu. Ila kujiokoa hapa lazima mpate viongozi wa kujitoa zaidi ya huyu G Mkoba,inaonekana ni mtumwa wa serikali anawayeyusha
 
Sikuelewi,una maana waalimu hawaheshimiki kwasababu wamegoma,you are crazy,far from it.Waalimu wanaheshimika kwasababu wamegoma,isipokuwa wangeheshimika zaidi, kama wangesusia shuhuli zote za serikali hii yenye dhuluma ya kutisha,including sensa.Kwa kutaka kushiriki kwenye sensa, wanaonekana hawako serious.

Hawaheshimiki kama ulivyosema, ni kama hawapo serious na hilo ndiyo kosa kubwa. Ni lazima serikali itambue kweli jamaa wapo serious lakini wenyewe wameshindwa kuinonyesha kuwa wapo serious.
 
Back
Top Bottom