Martha Mwaipaja nakupenda sana

Martha Mwaipaja nakupenda sana

yutong

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Posts
1,601
Reaction score
338
Dada martha mwaipaja, jamani nakupenda sana dada, napenda maungo yako, kiuno chako, kifua chako kwa kweli Mungu ameumba jamani atakayeniweza kumpata ntamuzawadia Digital Camera nzuri sana.

Nisaidieni wana JF.
 
Nenda kanisani anakosali, uwe member wa kudumu, kisha jaribu bahati. Si kazi ya siku moja. Kama hilo huwezi, nenda tena kanisani ukapungwe mapepo ya ngono yakutoke.
 
anasali wapi kaka? sio mapepo ya ngono haya naomba ufute kauli yako inamaana watu wote waliooa na kuolewa wanamapepo ya ngono? kama hivyo basi mapadri na maaskofu katoliki ndo hawana mapepo ya ngono

Nenda kanisani anakosali, uwe member wa kudumu, kisha jaribu bahati. Si kazi ya siku moja. Kama hilo huwezi, nenda tena kanisani ukapungwe mapepo ya ngono yakutoke.
 
wengine bwana.....Umejuaje ana kiuno kizuri? mkuu wewe unatamani sio kupenda...Umetamani anavyoonekana maungo yake, kifua chake, makalio yake na sio ndani....
 
Kumbe ni mpendwa. Kazi unayo; huyo mtarajiwa wake mpaka Mungu amuoteshe. Sasa kama wewe ni wa mataifa, forget it kwani Mungu atamuotesha mpendwa mwenzie. Na wadada wazuri walivyo wachache kwenye makanisa ya wapendwa, kila mtu utakuta anatuma maombi!!!

Ila kipaji anacho na mimi nimemkubali. Nyimbo zimeenda shule.
 
kupendana nio imekua mwendo wa wanaJf, nami nitampenda wangu sikitambo!
 
anasali wapi kaka? sio mapepo ya ngono haya naomba ufute kauli yako inamaana watu wote waliooa na kuolewa wanamapepo ya ngono? kama hivyo basi mapadri na maaskofu katoliki ndo hawana mapepo ya ngono

Kanisa la Ufufuo na Uzima-Glory of Christ Tanzania Church (GCTC) Kawe.............Haya sasa, ila mimi simo!
 
Kama una nia njema basi nakuombea umpate!kama nia njema ushindwe na ulegee!!
 
mimi nimekaa nae mtaa mmoja pale buguruni kwa mnyamani kipindi bado kabisa ajatoka na shemeji yangu amezaa na dada yake marehemu mtoto anaitwa gerald geofrey ndendya.
 
Hivyo Vigezo ulivyotumia!!! Mh! sijaelewa Fresh,

Anyway Dully Sykes Alishaimba Nilipokuwa Siimbi Hamkunipa Hi Na Sasa naimba mnanipa hi!
Hi Baby Hi Napata Tabasamu pale mnaponipa hi!

Nikuulize Ulimpenda alipokuwa Haimbi?
 
Back
Top Bottom