Mario balloteli ni memba wa kundi la mafia.! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mario balloteli ni memba wa kundi la mafia.!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mchemsho, Sep 7, 2011.

  1. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,149
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Mcheza kabumbu mwenye kipaji cha hali ya juu na vibweka visivyoisha uwanjani na nje ya uwanja raia wa Utaliano super mario ballotell anatarajiwa kuhojiwa na polisi ya italia kufuatia Mchezaji huyo kupigwa picha katika mji wa Napoli nchini italia , kitovu cha kundi la Mafia ambapo alipokewa kwa shangwe na Wahuni hao wa mafia. Kwa mujibu wb BBC swahili leo jioni, balloteli aliambatana na baadhi ya wachezaji wenzake wa timu ya taifa ya italia. Akizungumzia sakata hilo, balloteli mwenyewe amesema yuko tayari kuhojiwa na polisi.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,227
    Trophy Points: 280
    ananiboa mno huyu balotelli
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    duu lakini huyu jamaa wanamkubali malazy wenzake..
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    namkubali sana huyu chizi..................ni anajuua mpira
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nadhani hii habari inaleta maana. Zile fujo za Balotelli huwa zinapangwa kabla na wacheza kamari. Mara nyingi amekuwa akijitafutia kadi nyekundu kwa makusudi kabisa.
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kama hajitambui fulani hivi...
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,227
    Trophy Points: 280
    toto la mama.kazi kudeka deka tu.mara kasusa,mara hivi....stupid
     
  8. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,986
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    mkali mario balo kimbiza mbweha!nalikubali sana hili jembe.....
     
Loading...