Marekani yaomba msaada kusaidiwa kutengeneza makombora hypersonic

Marekani yaomba msaada kusaidiwa kutengeneza makombora hypersonic

Kama unaona malaika hawafiki duniani Tena sababu ni marekani mkuu.
Kunayo mabomu Ambayo ni mungu na malaika ndio wanayaelewa.

Wacha kujidanganya.
 
Ifahamike kwamba mpaka sasa ni nchi mbili tu duniani zilizo tengeneza makombora hayo yaani Urusi na China.

Marekani alijaribu mara zaidi ya mbili lakini akafeli! Je ni kwamba USA anazidia uwezo na Urusi na China?

Link: US embraces all its allies to help it in hypersonic research
Wagner group wanalalamika uko hawana silaha kutoka Moscow na kiongozi wao ametishia kukitoa Bakhmut maana kila siku wanaokota maiti na kuwajaza kwenye masanduku "coffin" na kuzirejesha kwao., Jana Ukrean wamesema Bakhmut uko salama mikononi mwao,

US ili-test Hypersonic kwa mafanikio makubwa zaidi ambapo walisema spidi yake ni kuliko mawimbi ya sauti yanavyosafiri.,
 
Hii taarifa feki.
Marekani hawezi kushindwa kuajiri wanasayansi bora popote duniani hata kutoka Urusi ili kufikia azma yake.
Ni uzi wa kujipooza moyo tu
Sasa inakuaje mpaka leo kashindwa ikiwa china na urusi washaweza long time.
 
Mm sio mmarekani Ila nachojua Mmarekani Ana slaa Kali kuliko hizo hypersonic kicho muumiza kichwa Ni ant hypersonic misile
Anataka silaha za kuzuia tu, kuhusu' hyper....hivi' mnajua mabom' ya Hidrogen gas...?
Mmarekani Ana slaa hatari Sana mpaka Mungu Anazuia Vita kubwa isje tokea. ...kumbuka jamaa hawana magwaride ya kuonyesha silaha ukitambua Hilo kaa mbali na hao nusu devil '
Hawanaga Cha kupoteza kuifanya nchi yeye Amani kuwa Kama Libya, Iraq, Syria Ni Jambo la kawaida tu .
Hivi' Sasa Ana mtaget mrusi Ila kashindwa , kaamua Vita iendelee pale Ukraine ili tu uchumi wa urusi uanguke Ila watu wanao teketea kwake anaona Ni Kama kuchovya mkata kwenye chai! Maana yake Ni kitu' Cha kawaida.
Inaonesha bado uko mgeni sana kwenye geopolitics.
 
Mmarekani hadi wataalam wake ni wa ku import sababu pesa ipo,,,,, walikuaga enzi zile ila siku hizi vipanga wapo asia na ulaya ya mashariki
Timu ya Usa ilioshinda competition Ya Hesabu.
math-olympiad-2019-900x600-min.jpg


Source

Vitu vingi Usa wanafanyiwa na watu toka nje ya Usa, Talent pool yao imeshuka mno, waache tu waendeleze Upuuzi wao.
 
Ifahamike kwamba mpaka sasa ni nchi mbili tu duniani zilizo tengeneza makombora hayo yaani Urusi na China.

Marekani alijaribu mara zaidi ya mbili lakini akafeli! Je ni kwamba USA anazidia uwezo na Urusi na China?

Link: US embraces all its allies to help it in hypersonic research
Ni kweli. tatizo sisi tumeshakuwa brainwashed sana na marekani kuiona urusi kama nchi maskini yenye maisha magumu kitu ambacho si kweli. Kwanza hata ukigoogle kwa mfano, idadi ya tv stations, urusi ndiye kinara mwenye vituo vingi vya televisheni duniani. Lakini kwa sababu ya fikra zetu za kikoloni tumemezeshwa sumu ya kuiangalia urusi kama nchi maskini, katili, yenye teknolojia ya chini. Huwa hatujiulizi kwa nini marekani wanaiogopa urusi.
 
Timu ya Usa ilioshinda competition Ya Hesabu.
View attachment 2607073

Source

Vitu vingi Usa wanafanyiwa na watu toka nje ya Usa, Talent pool yao imeshuka mno, waache tu waendeleze Upuuzi wao.
Na hao wanawaingiza kwenye system yao, baadae wanaiba siri wanapeleka kwenye mataifa yao ya asili
 
Inaonesha bado uko mgeni sana kwenye geopolitics.
Elezea kidogo unacho maanisha
..usije Amin marekani Hana sizo hypersonic ...alicho Fanikiwa marekani Ni kuficha silaha zake ili siku kikinuka anatupa kitu' ambacho adui alikuwa Hana hata Idea Kuna slaha Kama hizo ..kumbuka alicho fanywa japani mapaka Leo ame sign mkataba wa kuwa kibaraka wa marekani kwenye Vita yoyote...hadhubuti kuingia bila ruhussa kutoka marekani.
 
Back
Top Bottom