Marehemu wengi hurejea baadhi ya sehemu walizofia?

Marehemu wengi hurejea baadhi ya sehemu walizofia?

831_160.jpg
 
unapoint kwenye mada unazotoa sema zinakosa baadhi ya mantiki.. mfano mambo ya kuhisi hayana ushahidi wa picha za vivuli..
 
Siku zote roho haifi kinachokufa ni housing. Roho inayokufa ni ile inayofanya mambo kinyume na mapenzi ya Mungu haijalishi unasali ama husali matendo yako ni ibada tosha.
Ndiyo maana waweza kulala ukaota ulikuwa kenya, uingereza huku hujawahi kwenda physical kinachokuwa kule ni roho yako. Mara nyingi aliyelala ukimwamusha vibaya anaweza akapitilia akafa kwa mshtuko na huo mshtuko ni process ya roho kurudi ghafla ilikokuwa kuingia kwenye housing ndipo wewe unashtuka ati umeamka. Ni maelezo marefu.
Ni kweli roho huzunguka huku na huku hata baada ya kufa ila kwa nyongeza kuna wengine hufa mara mbili yaani mara ya kwanza anachukuliwa msukule na machoni petu tunajua kafa kumbe tumezika kitu kingine (rejea mkasa wa mbeya mwaka jana watu kubeba jeneza tupu).
Pili huo msukule nao hufa tena kwa namna nyingine na huzikwa tena.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Siku zote roho haifi kinachokufa ni housing. Roho inayokufa ni ile inayofanya mambo kinyume na mapenzi ya Mungu haijalishi unasali ama husali matendo yako ni ibada tosha.
Ndiyo maana waweza kulala ukaota ulikuwa kenya, uingereza huku hujawahi kwenda physical kinachokuwa kule ni roho yako. Mara nyingi aliyelala ukimwamusha vibaya anaweza akapitilia akafa kwa mshtuko na huo mshtuko ni process ya roho kurudi ghafla ilikokuwa kuingia kwenye housing ndipo wewe unashtuka ati umeamka. Ni maelezo marefu.
Ni kweli roho huzunguka huku na huku hata baada ya kufa ila kwa nyongeza kuna wengine hufa mara mbili yaani mara ya kwanza anachukuliwa msukule na machoni petu tunajua kafa kumbe tumezika kitu kingine (rejea mkasa wa mbeya mwaka jana watu kubeba jeneza tupu).
Pili huo msukule nao hufa tena kwa namna nyingine na huzikwa tena.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Siku zote roho haifi kinachokufa ni housing. Roho inayokufa ni ile inayofanya mambo kinyume na mapenzi ya Mungu haijalishi unasali ama husali matendo yako ni ibada tosha.
Ndiyo maana waweza kulala ukaota ulikuwa kenya, uingereza huku hujawahi kwenda physical kinachokuwa kule ni roho yako. Mara nyingi aliyelala ukimwamusha vibaya anaweza akapitilia akafa kwa mshtuko na huo mshtuko ni process ya roho kurudi ghafla ilikokuwa kuingia kwenye housing ndipo wewe unashtuka ati umeamka. Ni maelezo marefu.
Ni kweli roho huzunguka huku na huku hata baada ya kufa ila kwa nyongeza kuna wengine hufa mara mbili yaani mara ya kwanza anachukuliwa msukule na machoni petu tunajua kafa kumbe tumezika kitu kingine (rejea mkasa wa mbeya mwaka jana watu kubeba jeneza tupu).
Pili huo msukule nao hufa tena kwa namna nyingine na huzikwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa kifupi baada ya Mshana Jr kuongelea kuhusu wafu kuonekana iwe kwa hisia, ndoto, harufu au kwa macho kabisa. Hiyo sasa ndio ile hali ambayo biblia inaiongelea, na ule ndio mwili au nafsi isiyokufa na kwa wale wenye imani kama mimi ni kuwa unapokufa unazikwa mwili, huu mwili ndio uliotoka mavumbini. Sasa huo mwingine ndio ule sasa ukifa huku ukiwa huna dhambi, nimeongelea huna dhambi, maana ningesema umeokoka wapo wapinga kristo. Biblia inasema tutavalishwa mwili usio haribika tena, usiohitaji funguo kuingia ndani, wala nauli kupanda gari. Niseme tu Mshana Jr umeleta somo zuri sana, mwenye macho na aone, na mwenye masikio asikie Mshana Jr awafundisha jf.
 
Kinachorudi,unachohisi ,unachosikia kutoka kwa marehemu ni kutokana na upendo wako kwake au chuki dhidi yake.

Khali hii inamtokea MTU kwa kuwa ndio kitu kilicho ktk mawazo yake,hasa ikitokea umefika maeneo ambayo mpendwa wako/adui aliteseka na mauti kumfika utashiriki naye kukumbuka kile kilichomtokea kwa fikra zako mwenyewe ambazo utazitafsiri kutokewa na roho ya marehemu.
 
nina mengi ya kuongea hapa lkn nashindwa nianzie wapi!! mkuu (mleta mada) ukiwa dar nitaomba nikupe mvinyo kidogo.... tuongee mawili matatu!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Mimi huwa baba yangu anakuja mara kwa mara nikiwa usingizini na kama ananipa maelekezo fulani wakati alikufa 1999
 
Back
Top Bottom