Marehemu Roy alikuwa anajua sana


K

kiatu kipya

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2016
Messages
3,287
Likes
1,925
Points
280
Age
29
K

kiatu kipya

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2016
3,287 1,925 280
G - 2 ilikuwa ya kwake roy...mwanzo aliajiriwa G record ya G lover.. pale chang'ombe.. na hit song zote karibu na jina alilipatia G record.. enzi za mr blue anatoka, aby skills, alikiba, bjb, snoop lee, Enika.. wengi nilikuwa nawajua sababu nyumba yetu ilikuwa jirani na G record
Snoop Lee yuko UK bado?
 
Mr.genius

Mr.genius

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
904
Likes
516
Points
180
Mr.genius

Mr.genius

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
904 516 180
Cinderela,Nakshi Mrembo,Siamini,Mapozi,Blu blu zilikuwa nyimbo za taifa kutoka kwenye mikono salama ya Roy.
Nlikua sijui basi kama ni hivyo jamaa namnyanyulia
Cinderela,Nakshi Mrembo,Siamini,Mapozi,Blu blu zilikuwa nyimbo za taifa kutoka kwenye mikono salama ya Roy.
Nlikua sijui basi kama ni hivyo jamaa namnyanyulia mikono
 
tremendous

tremendous

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2016
Messages
2,696
Likes
4,482
Points
280
tremendous

tremendous

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2016
2,696 4,482 280
Hivi nini kilimtoa uhai Roy?
The man was talented na alipofariki naona mdogo wake enika naye mziki aliupa kisogo.
Yule dada anajua sana nikikumbuka ngoma yake ya baridi kama hii, nimekubamba sijakubamba, wimbo wa makamoa aliomshirikiaha enika wa baby please, nako2nako- hawatuwezi
Dah umenikumbusha mbali sana.
 
tremendous

tremendous

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2016
Messages
2,696
Likes
4,482
Points
280
tremendous

tremendous

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2016
2,696 4,482 280
Hivi nini kilimtoa uhai Roy?
The man was talented na alipofariki naona mdogo wake enika naye mziki aliupa kisogo.
Yule dada anajua sana nikikumbuka ngoma yake ya baridi kama hii, nimekubamba sijakubamba, wimbo wa makamoa aliomshirikiaha enika wa baby please, nako2nako- hawatuwezi
Dah umenikumbusha mbali sana.
 
4G LTE

4G LTE

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2015
Messages
3,458
Likes
4,820
Points
280
4G LTE

4G LTE

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2015
3,458 4,820 280
Hivi nini kilimtoa uhai Roy?
The man was talented na alipofariki naona mdogo wake enika naye mziki aliupa kisogo.
Yule dada anajua sana nikikumbuka ngoma yake ya baridi kama hii, nimekubamba sijakubamba, wimbo wa makamoa aliomshirikiaha enika wa baby please, nako2nako- hawatuwezi
Umesahau ya Jua kali... Niimbie
 
K

kiatu kipya

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2016
Messages
3,287
Likes
1,925
Points
280
Age
29
K

kiatu kipya

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2016
3,287 1,925 280
Jamaaa kipindi hicho nilikuwa namuona ye na blu bongo bahati mbaya.
Enzi za visual lab na ile video ya snalee ft blu- microphone nadaka
Hahaaaaaaaaa majamaa Mabitoz balaa zile Pamba zilikuwa za hatari
 
K

kiatu kipya

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2016
Messages
3,287
Likes
1,925
Points
280
Age
29
K

kiatu kipya

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2016
3,287 1,925 280
Unakumbuka ile ngoma ya snalee na mangwair- ratiba zetu produced by pfunk
Yes sema baadhi ya mashairi yamenitoka maana kipindi nadhani the late Ngwair alikuwa ametoa Eastzoo na ngoma lake Ghetto langu lilikuwa mwiba kisha hewani unaskiliza Ingekuwa vipi ya Mwanafalsafa na Mo mbakiaji
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,573
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,573 280
Yes sema baadhi ya mashairi yamenitoka maana kipindi nadhani the late Ngwair alikuwa ametoa Eastzoo na ngoma lake Ghetto langu lilikuwa mwiba kisha hewani unaskiliza Ingekuwa vipi ya Mwanafalsafa na Mo mbakiaji
Hizi ndo ratiba zetu everyday
P, snalee na ngwair twasaka pay
Tukiwa kwenye mic ubitoz usituletee
Twakomaa na mziki ili maisha yaendelee.

Gheto langu dah nilikuwa nkisikiliza mashairi ya ngwait over naliona gheto kabisa.
Umenikumbusha east zoo, chamber squad akina noorah
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,573
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,573 280
Hapana mkuu ilikuwa kazi ya calif records... Niliilist kama ngoma kali aliwah shirikishwa enika
Aaah hivi calif records bado ipo. Hivi wajua sappy wa ogopa ni kijana wa mwanza
 

Forum statistics

Threads 1,235,137
Members 474,353
Posts 29,212,944