Marehemu Mojtaba Khamenei ajitutumua kutoka kaburini!!

Marehemu Mojtaba Khamenei ajitutumua kutoka kaburini!!

Echolima1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2019
Posts
9,641
Reaction score
7,996
Marehemu Majitaka Khamenei Aonya Kuhusu Kukabiliana Bila Mipaka ya Kijiografia, Aamuru Orodha za Walengwa Zisasishwe

Majitaka Khamenei amewaamuru makamanda kusasisha orodha za walengwa wa Marekani na Israeli na kuandaa majibu ya haraka kwa vitisho, huku akiwasilisha uratibu katika nyanja za kikanda kama njia ya kuelekea utaratibu mpya wa Mashariki ya Kati.

Kiongozi Mkuu fake wa Iran Majitaka Khamenei amewaagiza wanajeshi kujibu vitisho "bila vikwazo vyovyote vya kijiografia," akionya kwamba Iran itaamua ni lini uadui mpya utaisha ikiwa wapinzani wake wataanza tena mashambulizi.

Maagizo hayo, yaliyochapishwa Oktoba 31, yalioanisha onyo hilo na amri ya kusasisha orodha za walengwa wa kijeshi zinazohusu mali za Marekani na Israeli. Reuters na AFP ziliripoti kwamba taarifa hiyo ilionekana kwenye akaunti yake rasmi ya Telegram, huku mashirika ya habari ya Iran yakielezea mkutano na makamanda wakuu wa kijeshi.

Mali za Marekani na Israeli katika hifadhidata ya walengwa

Khamenei aliwaagiza makamanda kusasisha mipango yao ya kuleta mali za kimwili na zingine za Marekani na Israeli karibu na vikosi vya Iran.

Onyo lake pia lilihusu muda wa mzozo wowote mpya. Alisema, ikiwa wapinzani wa Iran wataanzisha tena mashambulizi au vitendo vya kijeshi alivyovielezea kama ugaidi, vikosi vya Iran na watu wa Iran wataamua wakati na masharti ya kuyakomesha.

Kulingana na Nour News, mkutano huo ulijumuisha mkuu wa majeshi Ali Abdollahi, kamanda wa jeshi Amir Hatami na kamanda wa Kikosi cha Walinzi wa Mapinduzi ya Kiislamu Ahmad Vahidi.

Mikutano yao ilihusu utayari katika pwani ya Ghuba ya Uajemi, Mlango-Bahari wa Hormuz na Ghuba ya Oman, pamoja na mipaka ya kaskazini-magharibi na kusini-mashariki mwa Iran.

Makamanda pia waliripoti ongezeko mara kadhaa la uzalishaji wa risasi na upelelezi, usaidizi na silaha za mapigano.

Maagizo ya Khamenei yalifikia zaidi ya uzalishaji wa silaha. Alitaka akili ya kijeshi imara, maendeleo zaidi ya mafundisho na mbinu za ulinzi wa ndani, na matumizi makubwa ya teknolojia ya kisasa. Pia alisisitiza usaidizi kwa wafanyakazi na mahitaji yao ya maisha, akiweka utunzaji wa vikosi pamoja na maandalizi yao ya mapigano.

Mipaka ya kikanda imefungamana na azma pana

Khamenei alielezea utayari wa kijeshi kama muhimu kwa "kuzuia kwa kiwango cha juu." Kisha akaunganisha lengo hilo na uratibu miongoni mwa vikosi ambavyo Tehran inaviita mstari wa mbele wa upinzani.

Akisifu shughuli zao katika nchi tofauti, alionyesha ushirikiano katika majumba ya sinema ya kikanda kama jambo muhimu katika kuunda utaratibu mpya wa kisiasa na usalama katika Mashariki ya Kati.

Tamaa hiyo ilikuwa na lengo la kiitikadi lililo wazi. Khamenei alisema anatumai utaratibu unaoibuka utaleta nchi na serikali za Kiislamu karibu zaidi na kusaidia kujenga "ustaarabu mpya wa Kiislamu."

Mawasiliano ya kidiplomasia yanaendelea pamoja na maonyo

Ujumbe wa kijeshi ulikuja huku wapatanishi wa kikanda wakifuatilia juhudi za kuzuia mapigano mapya. Ujumbe wa Qatar ulifika Tehran mnamo Oktoba 30 kwa mazungumzo na maafisa wakuu wa Iran, Reuters na AFP ziliripoti.

Msemaji wa jeshi la Iran Mohammad Akraminia alionya kando kwamba shambulio lingine la Marekani litaeneza mgogoro huo katika eneo kubwa zaidi la kijiografia.
 

Attachments

  • IMG_20261031_160116_019.jpg
    IMG_20261031_160116_019.jpg
    302.6 KB · Views: 2
Mtoa mada wewe ni mmoja wa wale mabikra zake 72

Umeamua kutoa siri zake za huko kaburini???
 
Uyo ndio Mwamba Mpya wa Mashariki ya Kati hakuna Nato hakuna cha Israel hakuna cha Marekani :BanHammer:

Wazungu wamegomea kuungana dhidi yake 🤠
 
Mikwara mbuzi tu hamna lolote.
Huyo bwana kama kweli yupo basi safari hii vita vikirejea haponi.
Si Mossad inajua kila kitu kivipi ishindwe kujua kama amekufa au yupo hai?

Pia hata akiuwawa itabadili nini? IRGC ndio itaondoka madarakani? Mnapoteza muda tu. Trump na Netanyahu watastaafu kabla IRGC haijatoka madarakani.

Tutarudi kukumbushana
 
Marehemu Majitaka Khamenei Aonya Kuhusu Kukabiliana Bila Mipaka ya Kijiografia, Aamuru Orodha za Walengwa Zisasishwe

Majitaka Khamenei amewaamuru makamanda kusasisha orodha za walengwa wa Marekani na Israeli na kuandaa majibu ya haraka kwa vitisho, huku akiwasilisha uratibu katika nyanja za kikanda kama njia ya kuelekea utaratibu mpya wa Mashariki ya Kati.

Kiongozi Mkuu fake wa Iran Majitaka Khamenei amewaagiza wanajeshi kujibu vitisho "bila vikwazo vyovyote vya kijiografia," akionya kwamba Iran itaamua ni lini uadui mpya utaisha ikiwa wapinzani wake wataanza tena mashambulizi.

Maagizo hayo, yaliyochapishwa Oktoba 31, yalioanisha onyo hilo na amri ya kusasisha orodha za walengwa wa kijeshi zinazohusu mali za Marekani na Israeli. Reuters na AFP ziliripoti kwamba taarifa hiyo ilionekana kwenye akaunti yake rasmi ya Telegram, huku mashirika ya habari ya Iran yakielezea mkutano na makamanda wakuu wa kijeshi.

Mali za Marekani na Israeli katika hifadhidata ya walengwa

Khamenei aliwaagiza makamanda kusasisha mipango yao ya kuleta mali za kimwili na zingine za Marekani na Israeli karibu na vikosi vya Iran.

Onyo lake pia lilihusu muda wa mzozo wowote mpya. Alisema, ikiwa wapinzani wa Iran wataanzisha tena mashambulizi au vitendo vya kijeshi alivyovielezea kama ugaidi, vikosi vya Iran na watu wa Iran wataamua wakati na masharti ya kuyakomesha.

Kulingana na Nour News, mkutano huo ulijumuisha mkuu wa majeshi Ali Abdollahi, kamanda wa jeshi Amir Hatami na kamanda wa Kikosi cha Walinzi wa Mapinduzi ya Kiislamu Ahmad Vahidi.

Mikutano yao ilihusu utayari katika pwani ya Ghuba ya Uajemi, Mlango-Bahari wa Hormuz na Ghuba ya Oman, pamoja na mipaka ya kaskazini-magharibi na kusini-mashariki mwa Iran.

Makamanda pia waliripoti ongezeko mara kadhaa la uzalishaji wa risasi na upelelezi, usaidizi na silaha za mapigano.

Maagizo ya Khamenei yalifikia zaidi ya uzalishaji wa silaha. Alitaka akili ya kijeshi imara, maendeleo zaidi ya mafundisho na mbinu za ulinzi wa ndani, na matumizi makubwa ya teknolojia ya kisasa. Pia alisisitiza usaidizi kwa wafanyakazi na mahitaji yao ya maisha, akiweka utunzaji wa vikosi pamoja na maandalizi yao ya mapigano.

Mipaka ya kikanda imefungamana na azma pana

Khamenei alielezea utayari wa kijeshi kama muhimu kwa "kuzuia kwa kiwango cha juu." Kisha akaunganisha lengo hilo na uratibu miongoni mwa vikosi ambavyo Tehran inaviita mstari wa mbele wa upinzani.

Akisifu shughuli zao katika nchi tofauti, alionyesha ushirikiano katika majumba ya sinema ya kikanda kama jambo muhimu katika kuunda utaratibu mpya wa kisiasa na usalama katika Mashariki ya Kati.

Tamaa hiyo ilikuwa na lengo la kiitikadi lililo wazi. Khamenei alisema anatumai utaratibu unaoibuka utaleta nchi na serikali za Kiislamu karibu zaidi na kusaidia kujenga "ustaarabu mpya wa Kiislamu."

Mawasiliano ya kidiplomasia yanaendelea pamoja na maonyo

Ujumbe wa kijeshi ulikuja huku wapatanishi wa kikanda wakifuatilia juhudi za kuzuia mapigano mapya. Ujumbe wa Qatar ulifika Tehran mnamo Oktoba 30 kwa mazungumzo na maafisa wakuu wa Iran, Reuters na AFP ziliripoti.

Msemaji wa jeshi la Iran Mohammad Akraminia alionya kando kwamba shambulio lingine la Marekani litaeneza mgogoro huo katika eneo kubwa zaidi la kijiografia.
Amekishinda kifo na mauti
 
Si Mossad inajua kila kitu kivipi ishindwe kujua kama amekufa au yupo hai?

Pia hata akiuwawa itabadili nini? IRGC ndio itaondoka madarakani? Mnapoteza muda tu. Trump na Netanyahu watastaafu kabla IRGC haijatoka madarakani.

Tutarudi kukumbushana
Maneno ya mkosaji!!!! IRGC yenyewe wanamtumia Marehemu kama kinga!!!
 
Marehemu Majitaka Khamenei Aonya Kuhusu Kukabiliana Bila Mipaka ya Kijiografia, Aamuru Orodha za Walengwa Zisasishwe

Majitaka Khamenei amewaamuru makamanda kusasisha orodha za walengwa wa Marekani na Israeli na kuandaa majibu ya haraka kwa vitisho, huku akiwasilisha uratibu katika nyanja za kikanda kama njia ya kuelekea utaratibu mpya wa Mashariki ya Kati.

Kiongozi Mkuu fake wa Iran Majitaka Khamenei amewaagiza wanajeshi kujibu vitisho "bila vikwazo vyovyote vya kijiografia," akionya kwamba Iran itaamua ni lini uadui mpya utaisha ikiwa wapinzani wake wataanza tena mashambulizi.

Maagizo hayo, yaliyochapishwa Oktoba 31, yalioanisha onyo hilo na amri ya kusasisha orodha za walengwa wa kijeshi zinazohusu mali za Marekani na Israeli. Reuters na AFP ziliripoti kwamba taarifa hiyo ilionekana kwenye akaunti yake rasmi ya Telegram, huku mashirika ya habari ya Iran yakielezea mkutano na makamanda wakuu wa kijeshi.

Mali za Marekani na Israeli katika hifadhidata ya walengwa

Khamenei aliwaagiza makamanda kusasisha mipango yao ya kuleta mali za kimwili na zingine za Marekani na Israeli karibu na vikosi vya Iran.

Onyo lake pia lilihusu muda wa mzozo wowote mpya. Alisema, ikiwa wapinzani wa Iran wataanzisha tena mashambulizi au vitendo vya kijeshi alivyovielezea kama ugaidi, vikosi vya Iran na watu wa Iran wataamua wakati na masharti ya kuyakomesha.

Kulingana na Nour News, mkutano huo ulijumuisha mkuu wa majeshi Ali Abdollahi, kamanda wa jeshi Amir Hatami na kamanda wa Kikosi cha Walinzi wa Mapinduzi ya Kiislamu Ahmad Vahidi.

Mikutano yao ilihusu utayari katika pwani ya Ghuba ya Uajemi, Mlango-Bahari wa Hormuz na Ghuba ya Oman, pamoja na mipaka ya kaskazini-magharibi na kusini-mashariki mwa Iran.

Makamanda pia waliripoti ongezeko mara kadhaa la uzalishaji wa risasi na upelelezi, usaidizi na silaha za mapigano.

Maagizo ya Khamenei yalifikia zaidi ya uzalishaji wa silaha. Alitaka akili ya kijeshi imara, maendeleo zaidi ya mafundisho na mbinu za ulinzi wa ndani, na matumizi makubwa ya teknolojia ya kisasa. Pia alisisitiza usaidizi kwa wafanyakazi na mahitaji yao ya maisha, akiweka utunzaji wa vikosi pamoja na maandalizi yao ya mapigano.

Mipaka ya kikanda imefungamana na azma pana

Khamenei alielezea utayari wa kijeshi kama muhimu kwa "kuzuia kwa kiwango cha juu." Kisha akaunganisha lengo hilo na uratibu miongoni mwa vikosi ambavyo Tehran inaviita mstari wa mbele wa upinzani.

Akisifu shughuli zao katika nchi tofauti, alionyesha ushirikiano katika majumba ya sinema ya kikanda kama jambo muhimu katika kuunda utaratibu mpya wa kisiasa na usalama katika Mashariki ya Kati.

Tamaa hiyo ilikuwa na lengo la kiitikadi lililo wazi. Khamenei alisema anatumai utaratibu unaoibuka utaleta nchi na serikali za Kiislamu karibu zaidi na kusaidia kujenga "ustaarabu mpya wa Kiislamu."

Mawasiliano ya kidiplomasia yanaendelea pamoja na maonyo

Ujumbe wa kijeshi ulikuja huku wapatanishi wa kikanda wakifuatilia juhudi za kuzuia mapigano mapya. Ujumbe wa Qatar ulifika Tehran mnamo Oktoba 30 kwa mazungumzo na maafisa wakuu wa Iran, Reuters na AFP ziliripoti.

Msemaji wa jeshi la Iran Mohammad Akraminia alionya kando kwamba shambulio lingine la Marekani litaeneza mgogoro huo katika eneo kubwa zaidi la kijiografia.
We mgalatia inaonekana una chuki sana na Irani wamekufanya nini?

Ebu taja japo 3
 
We mgalatia inaonekana una chuki sana na Irani wamekufanya nini?

Ebu taja japo 3
Mafuta yapo juu sababu ya gaidi Mojitaba.
Uchumi wa dunia umeyumba kwasababu ya gaidi Mojitaba.
Ugaidi umeshamiri mashariki ya kati kwababu ya Mojitaba.
 
Mafuta yapo juu sababu ya gaidi Mojitaba.
Uchumi wa dunia umeyumba kwasababu ya gaidi Mojitaba.
Ugaidi umeshamiri mashariki ya kati kwababu ya Mojitaba.
Haya matango poli umelishwa na nani?

Marekani na Israel ndio walioingia Irani na kufanya ugaidi Kwa kuwa Raisi na watoto wa shule

Irani kama Irani kabla ya kuchokozwa haijawahi kuanza mashambulizi hata Kwa kurusha jiwe dhidi ya Marekani au Israel
 
Haya matango poli umelishwa na nani?

Marekani na Israel ndio walioingia Irani na kufanya ugaidi Kwa kuwa Raisi na watoto wa shule

Irani kama Irani kabla ya kuchokozwa haijawahi kuanza mashambulizi hata Kwa kurusha jiwe dhidi ya Marekani au Israel
Mwarabu-Koko wewe hujui kuwa Iran inafadhili vikundi vya kigaidi vya Houth,Hezbollah na Hamas? Acha ujinga fumbua macho!!!
 
Mwarabu-Koko wewe hujui kuwa Iran inafadhili vikundi vya kigaidi vya Houth,Hezbollah na Hamas? Acha ujinga fumbua macho!!!
Kama Irani ingekuwa inaisaidia Hamasi kijeshi si wangewapa Drone na ballistic missile Kuna kitu kingebakia hapo Israel?

Shida ni kwamba mmejazwa chuki na matango poli matokeo yake mmekuwa kama misukule

Huko katika Hezbollah na Houth Wala sigusi maana najua wewe huna uwezo wa akili wa kuyajua hayo
 
Kama Irani ingekuwa inaisaidia Hamasi kijeshi si wangewapa Drone na ballistic missile Kuna kitu kingebakia hapo Israel?
Huu upuuzi kawadanganye huko kwenye Madrasa yenu
Shida ni kwamba mmejazwa chuki na matango poli matokeo yake mmekuwa kama misukule

Huko katika Hezbollah na Houth Wala sigusi maana najua wewe huna uwezo wa akili wa kuyajua hayo
Ndiyo maana nakuambia kawadanganye wenzako huko kwenye Madrasa Ubwabwa!!
 
Back
Top Bottom