Marehemu mangwea anapogeuzwa mtaji!!


Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,420
Likes
253
Points
180
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,420 253 180
MAREHEMU ANAPOGEUZWA MTAJI. . . . . . . HILI NI TANGAZO KATKA KIPEPERUSHI. . . . . '' Hakikisha unanunua tisheti orijino, tisheti za kampuni yetu zina ufito unang'ara pale chini ya neno R.I.P na pia jina la marehemu limewekewa mng'aro wa rangi ya dhahabu! Usidanganyike na wengne Msisitize na mwenzako, mjitokeze kwa wingi'' . . . . . . . He! Kumbe na tisheti tayari orijino na feki! Sasa kama msiba unazua upinzani wa kibiashara na kusisitizwa kufika kwa wing kama sherehe vile. KUNA UCHUNGU HAPA?
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,835
Likes
3,172
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,835 3,172 280
Duuuuuu_r.i.p Ngwair
 
NDUKI

NDUKI

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
2,539
Likes
519
Points
280
NDUKI

NDUKI

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
2,539 519 280
MAREHEMU ANAPOGEUZWA MTAJI. . . . . . . HILI NI TANGAZO KATKA KIPEPERUSHI. . . . . '' Hakikisha unanunua tisheti orijino, tisheti za kampuni yetu zina ufito unang'ara pale chini ya neno R.I.P na pia jina la marehemu limewekewa mng'aro wa rangi ya dhahabu! Usidanganyike na wengne Msisitize na mwenzako, mjitokeze kwa wingi'' . . . . . . . He! Kumbe na tisheti tayari orijino na feki! Sasa kama msiba unazua upinzani wa kibiashara na kusisitizwa kufika kwa wing kama sherehe vile. KUNA UCHUNGU HAPA?
'kwani we hujui kama kufa kufaana mkuu,araaaaa...'
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,228
Likes
4,625
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,228 4,625 280
Hiyo ni fursa ambayo clouds waliizindua bungeni, pm akiwa mgeni rasmi.
 
ilu

ilu

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Messages
839
Likes
409
Points
80
Age
41
ilu

ilu

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2011
839 409 80
...kweli kufa kufaana.
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,763
Likes
17,420
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,763 17,420 280
Hujui maisha siku hizi magumu so ndio mambo yenyewe hayo
 
Going Concern

Going Concern

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
960
Likes
197
Points
60
Going Concern

Going Concern

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
960 197 60
figganigga njoo uone marehemu anakua kama noti, kuna fake na original..
 
Last edited by a moderator:
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
wabongo wanapenda sana fursa nasikia rugay alipeleka watu kule bondeni kutumia fursa hakika kufa kufaana na rip za kinafiki juu.
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
921
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 921 280
Kweli kufa kufaana....
 
Landala

Landala

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
948
Likes
87
Points
45
Landala

Landala

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
948 87 45
kuna msemo wa kiswahili usemao 'sio kila anayelia kwenye msiba ana uchungu na marehemu' baadhi ya wabongo wameamua kuu2mia mcba wa Mangwea kujinufaisha.
 
SUPERUSER

SUPERUSER

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
959
Likes
110
Points
60
SUPERUSER

SUPERUSER

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
959 110 60
Mbona bi kidude hawakumchangamkia ivo kama ngwair!
 
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
3,309
Likes
130
Points
160
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
3,309 130 160
Hii kibongo si kitu ya kushangaa km watu wanakula fedha za rambirambi hili dogo sana
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
mbona bi kidude hawakumchangamkia ivo kama ngwair!


unaonaeeeeeeeeeeeeee!

yule kafa kwa umri mkubwa

huyu kafa kwa utata?? Lkn ndo mshindi!!!!!!!!!!!!!! Tz yetu tambarareeeeeeee



mkuu wa kaya atakuwepooooo?
 
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
4,170
Likes
1,597
Points
280
Age
58
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
4,170 1,597 280
MAREHEMU ANAPOGEUZWA MTAJI. . . . . . . HILI NI TANGAZO KATKA KIPEPERUSHI. . . . . '' Hakikisha unanunua tisheti orijino, tisheti za kampuni yetu zina ufito unang'ara pale chini ya neno R.I.P na pia jina la marehemu limewekewa mng'aro wa rangi ya dhahabu! Usidanganyike na wengne Msisitize na mwenzako, mjitokeze kwa wingi'' . . . . . . . He! Kumbe na tisheti tayari orijino na feki! Sasa kama msiba unazua upinzani wa kibiashara na kusisitizwa kufika kwa wing kama sherehe vile. KUNA UCHUNGU HAPA?
Ruge alisisitiza sana utumiaji wa fursa zilizopo,hivyo hiyo nayo ni fursa waache wajasiriamali waitumie.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,791
Likes
869
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,791 869 280
duuh hapo watu wanajipatia pesa
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
76
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 76 0
Clouds wanapiga pesa mpaka za wafu, Milad Ayo nae karudi?
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
76
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 76 0
Mwisho wa simu familia ya marehemu wanaiachia madeni.
 

Forum statistics

Threads 1,275,071
Members 490,894
Posts 30,532,077