Marafiki wengine mimi nawablock sasa!

KISHINDO

JF-Expert Member
Jun 23, 2013
1,747
2,000
Ccm tu whether you like or you don't like.

Upinzani tena wa akina lipumber na mbower hautashika dola leo au kesho. Labda baada ya miaka 1,000,000,000 ijayo.
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
146,247
2,000
Wakuu...

Hivi kwa hali ya sasa hivi ilivyongumu..X mas tunaisikia redioni tuu na matangazo kwenye Tv...

Afu una rafiki yako yako ndo kwanza anawaza kupiga kura kwa wale jamaa zetu 2020...

Mimi namblock huyu wakuu...
safi sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom