Mara ya mwisho kwenda kanisani ni lini?

Mara ya mwisho kwenda kanisani ni lini?

kweli kabisa na bila kuamkosaji uwezi kusema hivyo na huo ndo utimilifu wa binadam vinginevyo tungekua malaika. hata hivyo naungana na ww matendo ya viongoz wetu wa dini yanakatisha tamaa mbaya zaid waumini tunawaamin hawa mapadre/wachungaji kupita maelezo.
Ndomana huwa wanapenda kupitia kwa wake zetu,dada ama mama zetu mana wanajua ni wepesi kushaurika na kukubali na ni rahisi kuwashauri waume zao/kaka/baba zao wakajiunga nao au kuhudhuria kanisani
 
Yani sijui huwa mnawaza nn ona sasa ulivonigusa tangu nianze university adi nmemaliza sijaenda church (2013 -2016 Leo) bnafsi wachungaji wapgaj wa dar ndo Shda kwng ,matoleo matoleo kwa wachungaj w dar ,pia ilifikia muda niliamua tu iwe ivo .
Haaaaaa!! umemaliza hadi university lakini kuna makosa mengi tu kwenye uandishi wako!!
 
Wengine wanaoendesha misa nakunywa nao na baadhi ya mambo yao nayafahamu
Mathew 23:3 ....So practice and obey whatever they tell you, but don't follow their example. ... For they preach, but do not practice.
 
Mathew 23:3 ....So practice and obey whatever they tell you, but don't follow their example. ... For they preach, but do not practice.
Mstari huu katika Mathayo ndo huwa wanapenda utumia katika kujitetea ila hamna lolote
 
Mdau mara ya mwisho kwenda kanisani ilikua lini? To be honestly mimi tangu mwaka huu uanze sijawahi gusa au kwenda kanisani.

Je, Unaichululiaje hii hali?
Huu mwaka wa tisa tangu niahirishe kabisa swala la kusali na kuamini katika imaginations.Sidhani kama itakuja kutokea mm kurudi kanisani.
 
Wanaume ndo wanaongoza apa kwa kutokwenda kanisan!
Btw tatizo mnasalia makanisa ya vichochoron ndo mana mnapata uvivu, makanisa ya biashara unapangiwa sadaka ya kupeleka
 
Mdau mara ya mwisho kwenda kanisani ilikua lini? To be honestly mimi tangu mwaka huu uanze sijawahi gusa au kwenda kanisani.

Je, Unaichululiaje hii hali?
Ukifa gafla nitalia sana manake nshajua kitakachoendelea huko mbeleni mwee kemea pepo lililoshika nyayo zako
 
kwa hiyo unatusemea kwa muumba wetu au? mi anisamehe kwa kweli tangu 2006 ile sjui
 
Back
Top Bottom