Mara ya mwisho kwenda kanisani ni lini?

Mara ya mwisho kwenda kanisani ni lini?

Mdau mara ya mwisho kwenda kanisani ilikua lini? To be honestly mimi tangu mwaka huu uanze sijawahi gusa au kwenda kanisani.

Je, Unaichululiaje hii hali?
Duuu hilo nalo NENO[emoji53] [emoji53] [emoji53] [emoji85] [emoji85] [emoji85]
 
dah Mungu,tukumbushe kusali muumba wetu.last 2 weeks nlienda
 
mara ya mwisho ilikua ni sikukuu ila sikumbuki kama ni pasaka au christmass na ni mwaka gani.
 
Tatizo makanisa yamekuwa biashara, siasa zimeingia makanisani,ukionyeshwa huyu ni kiongozi wa kanisa unaduwaa!!!,sadaka tunatoa hazieleweki tamati yake,ukija Kwa wanakwaya sasa ndo jipu kabisaaa hawana tofauti na bongo flava wahuni tu unzinzi Ndo kazi yao hawana ile sprit ya kuhubiri Kwa njia ya uimbaji,Tutasalia nyumbani mpaka yesu atakapo rudi
 
Unatuchonganisha na mungu sasa watu tuna miaka ya kutosha tena bila sababu za msingi duh mpaka noma
 
Tatizo makanisa yamekuwa biashara, siasa zimeingia makanisani,ukionyeshwa huyu ni kiongozi wa kanisa unaduwaa!!!,sadaka tunatoa hazieleweki tamati yake,ukija Kwa wanakwaya sasa ndo jipu kabisaaa hawana tofauti na bongo flava wahuni tu unzinzi Ndo kazi yao hawana ile sprit ya kuhubiri Kwa njia ya uimbaji,Tutasalia nyumbani mpaka yesu atakapo rudi
Duuu
 
Maneno ya wakosaji hayo

kweli kabisa na bila kuamkosaji uwezi kusema hivyo na huo ndo utimilifu wa binadam vinginevyo tungekua malaika. hata hivyo naungana na ww matendo ya viongoz wetu wa dini yanakatisha tamaa mbaya zaid waumini tunawaamin hawa mapadre/wachungaji kupita maelezo.
 
Back
Top Bottom