Mara ya mwisho kwenda kanisani ni lini?

Mara ya mwisho kwenda kanisani ni lini?

Mdau mara ya mwisho kwenda kanisani ilikua lini? To be honestly mimi tangu mwaka huu uanze sijawahi gusa au kwenda kanisani.

Je, Unaichululiaje hii hali?
Nadhani wewe ni mtoto wa aliyekuwa mbunge wa jimbo la Moshi Mjini enzi zile za NCCR Mageuzi
 
Yani sijui huwa mnawaza nn ona sasa ulivonigusa tangu nianze university adi nmemaliza sijaenda church (2013 -2016 Leo) bnafsi wachungaji wapgaj wa dar ndo Shda kwng ,matoleo matoleo kwa wachungaj w dar ,pia ilifikia muda niliamua tu iwe ivo .
 
Back
Top Bottom