Mara: Wananchi wavamia mgodi wa Dhahabu wa Nyamongo na kupora Polisi wakiwepo!

real G

JF-Expert Member
Feb 7, 2013
5,245
2,000
Wananchi wamevamia mgodi wa Nyamongo uliopo tarime kufuatia kauli ya mbunge wao,

Vyombo vyetu vya dola navyo vinaonekana kuendeshwa kwa mihemko badala ya weledi, kama kuna madai kwa nini yasifanyiwe kazi na muwekezaji kuchukuliwa hatua kisheria?

 

famicho

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
1,897
2,000
Lazima wajisafishe kwa mtindo huo, ila wakisikia ukawa wanataka kuandamana kumpongea Rais, watawazuia
 

aggrey kimambo

Senior Member
Aug 10, 2015
129
250
Wananchi wamevamia mgodi wa Nyamongo uliopo tarime kufuatia kauli ya mbunge wao,

Vyombo vyetu vya dola navyo vinaonekana kuendeshwa kwa mihemko badala ya weledi, kama kuna madai kwa nini yasifanyiwe kazi na muwekezaji kuchukuliwa hatua kisheria?

Tarime hatunaga weledi katika kukamata mwizi Muraaaa, huku bhita ni bhita Muraaa!!!
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,691
2,000
Khee mi nilijua wanatania,wamevamia kweli??Mbunge Heche hawatamuacha salama asee
 

mopaozi

JF-Expert Member
Nov 17, 2010
3,306
1,250
safi sana wakimaliza huko wahamie kwa viongozi mafisadi ni mwendo wa kuingia na kujichukulia walivyoibiwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom