Mara: Wajumbe wa mkutano mkuu wamuunga mkono Rais Magufuli

Tairi bovu

JF-Expert Member
Sep 28, 2017
3,067
2,000
Tanzania haishi vitimbwi.
Huku wakijua mgombea huyo hana mpinzani hivyo hata usipige kura atashinda tu.
Wajumbe wa mkutano mkuu taifa toka mkoa wa mara wametangaza kumuunga mkono/kumchagua magufuli kwa kura zote.
Chamzo Tbc/radio:
My take: kama kweli tunabana matumizi kuna ulazima gani wajumbe hawa kwenda Dodoma?!
 

G4rpolitics

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
3,769
2,000
Tanzania haishi vitimbwi.
Huku wakijua mgombea huyo hana mpinzani hivyo hata usipige kura atashinda tu.
Wajumbe wa mkutano mkuu taifa toka mkoa wa manyara wametangaza kumuunga mkono/kumchagua magufuli kwa kura zote.
Chamzo Tbc/radio:
My take: kama kweli tunabana matumizi kuna ulazima gani wajumbe hawa kwenda Dodoma?!
Mara na manyara wpi na wapi? Acha mihemiko..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom