Damaso
JF-Expert Member
- Jul 18, 2018
- 6,218
- 10,729
- Thread starter
- #41
Hiyo kesi sipo 😃Mbona kama pisi ya imamu hussen ibnAli
Au nimekosea Busu la Kenge
Hiyo kesi sipo 😃Mbona kama pisi ya imamu hussen ibnAli
Au nimekosea Busu la Kenge
Kwa hio mie mzungu ama? 🤣🤣🤣🤣Huyo mwanamke kafanana na Angel Nylon ...
Weka picha yako kwa faida ya members... Wewe ni muarabu...Kwa hio mie mzungu ama? 🤣🤣🤣🤣
Picha ipo kwenye avatar. Me Mpemba pyuwaWeka picha yako kwa faida ya members... Wewe ni muarabu...
Umekubali leo kwamba wewe ni mpemba...Picha ipo kwenye avatar. Me Mpemba pyuwa
Ha haaaa haaaaaaaUmekubali leo kwamba wewe ni mpemba...
Tutaanza kubishana tena... Mpemba muarabu...Ha haaaa haaaaaaa
Kwani nilikuwa nakataa! Tatizo binaadamu wa sasa ni wabishi tu. Me mpemba bhana...huo uarabu niutoe wapi
BOngo umewahi kuona mwanaume anaitwa Angel ?hakuna malaika wa kike ndani ya bible!
Utawaza tuu upuuziiWEKA MAJIBU DEADLY DEADLY PEKEE 😃
View attachment 3459798
Mpembaaaa....usihadaike na rangi....me mpembaTutaanza kubishana tena... Mpemba muarabu...
KhaaaBOngo umewahi kuona mwanaume anaitwa Angel ?
sio bongo ndani ya bible hamna malaika wa kikeBOngo umewahi kuona mwanaume anaitwa Angel ?
Ahsante kwa taarifa...Mpembaaaa....usihadaike na rangi....me mpemba
Hii ukitoa hayo mabawa ingefaa sana kwa matumizi maalum kwa members watiifu wa CHAPUTA kama mimi...ila tatizo hayo mabawa yameharibu mzuka maana wengine tulikulia kwenye dini Ile ambayo tuliaminishwa hao ni malaikaWEKA MAJIBU DEADLY DEADLY PEKEE 😃
View attachment 3459798
Kesi nzito hii kuzidi ya lisu🤣Hiyo kesi sipo 😃
Ndio tutasagana kisawa sawa nkimshindwa namfowardia Dr mariposaHauwezi kuruhusu arudi mbinguni na mautamu yake