Mapumziko ya Rais Magufuli Chato ni fundisho

Mapumziko ya Rais Magufuli Chato ni fundisho

Hayo maneno utafikiria labda nchi hii imeshawahi kupata Rais njee ya CCM ina maana kwa maneno hayo unakashifu na kujaribu kuwa vua nguo walio mtangulia ambao ni wazee wenu jaribu kupima kabla ya kuandika kijana wa Lumumba...

Sent from my SM-N910H using JamiiForums mobile app
Mihemuko na siasa za njaa, hapa kama ni mimi nawalipa hizo 7000/= huyu anachezea deshi.

brain is the beautiful part of the body.
 
Ni sehemu ya majukumu yake!

Sent from my TECNO-Y6 using JamiiForums mobile app
 
tmp_3268-fb_img_1499868909948-1557722374-jpg.540545
Hapo ni chato?!
 
Alisema akienda ng'ambo mtaiba... Sijui alimaanisha akina nani...maana viongozi wote hamuaminiki!!
 
Kweli kipenda roho hula nyama mbichi unampigia kampeni mpk Leo

Sent from my TECNO W4 using JamiiForums mobile app
 
Nikamkumbuka na Mizengo Kayanda Peter Pinda, wangeunganisha nguvu na huyu mkulu...awepo na Dr Mihogo....aisee tungefika mbaaaali!!!... Muhenga naongea wala msinielewe vibaya
kama wasingekuwa ccm sawa lakn kama ni ccm ni kazi bure of course huyu mzeee anaweza kufanya mambo mazuri lakini uchafu wa ccm unamuangusha kwakweli kama angetoka nyerere akafwata huyu labda tungekuwa mbali lakini huyu meno yake ni butu..............
 
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] mleta poct umetumwa ama vp?

Sent from my TECNO-L8 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom