MAPOVU TOKA CCM; Mgeja ataka Sabodo avuliwe uanachama | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAPOVU TOKA CCM; Mgeja ataka Sabodo avuliwe uanachama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, May 1, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Kada wa CCM na Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Shinyanga Ndugu Mgeja, anadaiwa kataka Mzee Sabodo kuvuliwa uanachama wa CCM kwa kitendo chake cha kuisaidia CDM, anesema anacho kifanya ni usaliti.

    Chanzo: Mtandao wa Wanabidii.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 145
    tatizo mgeja anadhani bado ana influence kama wakati ule....
     
  3. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    mkuki wa nguruwe, nyie chadema mnasikika kila siku shibuda avulie uanachama kwa sababu ya ukaribu na wabunge wa ccm. nae sabodo hana msaada ccm inabidi tumpotezee
     
  4. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mgeja ndo nani mbona hata hajulikani kwani ni dhambi kwa muislam kumsaidia mkristo? and the opposite

    sasa awasaidie ccm au awape pesa zake wazitafune kama wanavyozitafuna za halimashauri
     
  5. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Itasaidia nini mkimfukuza?. si ataenda Chadema kuchukua kadi ya ukweli. Sasa hivi mwili wake CCM, Lakini moyo wake upo CHADEMA.
     
  6. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,852
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    .
    Huyo mngeja mbona pamoja na kufuatilia siasa za nchi hatumjui? Ni mtu anaeishi nchini kweli?
    .
     
  7. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 3,041
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Huyu Mgeja ni jipu CCM hata amewafanya wakose majimbo ya Maswa na Bariadi. Hili jamaa halifai hadi linaingilia watendaji Shy
     
  8. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,743
    Likes Received: 1,258
    Trophy Points: 280
    Mbona Mgeja alishapoteza dira hapaswi hata kunukuliwa na chombo makini kama hiki!
     
  9. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,937
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    eti ee??
     
  10. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,920
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    Hivi CCM bado wana ubavu wa kutishia kumfukuza mtu uanachama? Nakumbuka walivyonywea kwa Kigwangala wakati wa mgomo wa madakktari. CCM wanamhitaji Sabodo zaidi kuliko yeye anavyowahitaji.
     
  11. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,865
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
    Who is Mgeja? Ni yule Hamisi Mwenyekiti wa CCM - Shinyanga na kuwadi wa mafisadi? Huyo kweli bado anaota ndoto za "Chama kushika hatamu".

    Badala ya kuwashauri wafukuze mafisadi waliojaa kila idara ndani ya CCM na serikali yake anahangaika na Mzee Sabodo anayetumia jasho lake la halali jinsi apendavyo tena kwa faida ya taifa? Naomba wamfukuze (Sabodo) hata kesho waone jinsi watakavyozidi kupukutika.
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,853
    Likes Received: 29,067
    Trophy Points: 280
    wivu hukaa kifuani kwa mtu mjinga.
     
  13. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyu Mgeja kilaza, STD IV ya zamani, hana jipya.
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huyu nae bendera fuata upepo..alikua wapi siku zote hasapoti cdm kashaanza kuona ccm inakufa ka switch sides...ila mhindi huyu ana hela, mara unasikia kachangia mil 100 hapa mil200 pale dah:shock:
     
  15. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mgenja sabodo siyo size yako wewe size yako ni Lembeli!

    Mytake:Sidhani kama kwenye katiba ya CCM imekataza wanachama kusaidi chama kingine!
     
  16. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,550
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Hivi huyu mgeja mbona yy ni kilaza sana, kwanza hana hadhi ya kutoa tamko kama hilo na asubilie tsunami ya M4C under prophet lema ndio ataona kazi jinsi ilivyo.
    MUNGU WA ISRAEL AWASAMEHE VILAZA KAM MGEJA AMBAO WANAFIKIRIA KWA KUTUMIA NYUSI ZA MACHO NA SIO UBONGO. Amen
     
  17. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,865
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
    Haswaaaaaaaaaaaaaa ... MAFILILI, Rejao, ritz, FF, Kunguru, Judi, et. al.
     
  18. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,865
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
    Hata Mh. Lembeli sio size yake. Labda Maige.
     
  19. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo usaliti ni kuisadia CDM? Hana hoja na hata wenzake watakuwa wanajua kuwa anatafuta pa kutokea baada ya kupotea katika katika ulimwengu wa kisiasa kwa kuendekeza unafiki.
     
  20. M

    Mbinga Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mgaa gaa na upwa, hawezi kula wali mkavu
     
Loading...