Mapokezi ya mh slaa chadema karagwe yadoda


Status
Not open for further replies.
R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
6,294
Likes
1,261
Points
280
R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
6,294 1,261 280
Dk. Willibrod Slaa, hupo rasmi Baraza la Mashauriano la Mkoa wa Kagera ambalo linaundwa na viongozi kutoka katika kila jimbo la mkoa huo, linalofanyika kwa muda wa siku tatu katika wilaya ya Karagwe.

Mheshiwa Dk slaa amekuna na upinzani mkubwa wilayani Karagwe kutokana na kutopokelewa na wanchi wengi.


Hii ni kutokana na Chadema kutokuwa na mvuto wilayani Kargwe.

Mapokezi yake yalikuwa Duni sana ukilinganisha na sehemu nyingine.


Picha ntapost wkt wowote Mheshiwa dk slaa ni nukuu aliyosema wakati wa kiakao

''
Dk. Slaa alisema CHADEMA waliwezesha kufutwa kwa kodi za manyanyaso katika wilaya ya Karatu baada ya kulikalia kidete suala hilo, na ndipo CCM ilitumia sera hiyo na kuondoa kodi za namna hiyo takriban nchi nzima.
Aliongeza kuwa walianzisha pia sera ya kujenga zahanati kila kata wilayani Karatu, ambayo nayo CCM baadaye ilichukua na kisha kutangaza kuanzisha utaratibu wa kujenga zahanati kila kata nchi nzima.
“Wakati wa kampeni za uchaguzi mkuu 2010, CHADEMA tuliahidi sera ya kupunguza gharama za vifaa vya ujenzi nchi nzima kama tungeingia madarakani. Wakati huo CCM ilidai haiwezekani ila sasa nao wametangaza kupunguza gharama za bidhaa hizo,” alisema.
Alifafanua ni wazi kuwa CCM ikiweza kutekeleza sera ya CHADEMA ya kupunguza gharama za vifaa vya ujenzi na kutoa elimu bure kabla ya mwaka 2015, watafurahi maana hawana wivu,''
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,012
Likes
100
Points
160
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,012 100 160
Tunaomba utufahamishe mapojezi ya Dr. Slaa yamedoda vipi? Ni idadi ya watu waliokuja kumsikiliza? Walokuwa wangapi? Umesema kuwa amepata upinzani mkubwa. Ni uponzani gani, kutoka kwa nani na kwa nini? Nasubiri pia hizp picha ulizoahidi.

Sent from my GT-I9100 using Tapatalk 2
 
H

hoyce

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
1,120
Likes
14
Points
135
H

hoyce

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
1,120 14 135
Dk. Willibrod
Slaa, hupo rasmi Baraza la Mashauriano la Mkoa wa Kagera ambalo linaundwa na viongozi kutoka katika kila jimbo la mkoa huo, linalofanyika kwa muda wa siku tatu katika wilaya ya Karagwe.

Mheshiwa Dk slaa amekuna na upinzani mkubwa wilayani Karagwe kutokana na
kutopokelewa na wanchi wengi.
''
Alikwenda kwa ajiri ya mkutano wa ndani kama katibu mkuu, sio mgombea, ulitaka apokeleje?
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
218
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 218 160
Mkishaandika muwe mna edit kabla ya ku post
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
heh!! umeamka nazo kichwani? Duh! Nilifikiri alizomewa kama vile yule mtu wenu Shabab na msafirishaji pembe za ndovu!!!!
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
92
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 92 145
Nasubiri hizo picha nione hayo mapokezi unayoyaongelea.
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Wasalimie kuzimu na uongo wako wewe R.B ( sijui unatafutwa na polisi?)
 
Codon

Codon

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2011
Messages
629
Likes
2
Points
35
Codon

Codon

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2011
629 2 35
Hii post kaiandikia kituo cha polisi wakati anakabidhiwa kwenda kumkamata mtuhumiwa.......
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,788
Likes
16,172
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,788 16,172 280
Daaaah wee muongo sana! Hebu weka picha japo tuone! Maana magazeti yameandika kuwa mamia wampokea na kuhudhuria mkutano wa hadhara aliyo hutubia!

Unafanya kazi ya kiwanda!

Dk. Willibrod Slaa, hupo rasmi Baraza la Mashauriano la Mkoa wa Kagera ambalo linaundwa na viongozi kutoka katika kila jimbo la mkoa huo, linalofanyika kwa muda wa siku tatu katika wilaya ya Karagwe.

Mheshiwa Dk slaa amekuna na upinzani mkubwa wilayani Karagwe kutokana na kutopokelewa na wanchi wengi.


Hii ni kutokana na Chadema kutokuwa na mvuto wilayani Kargwe.

Mapokezi yake yalikuwa Duni sana ukilinganisha na sehemu nyingine.


Picha ntapost wkt wowote Mheshiwa dk slaa ni nukuu aliyosema wakati wa kiakao

''
Dk. Slaa alisema CHADEMA waliwezesha kufutwa kwa kodi za manyanyaso katika wilaya ya Karatu baada ya kulikalia kidete suala hilo, na ndipo CCM ilitumia sera hiyo na kuondoa kodi za namna hiyo takriban nchi nzima.
Aliongeza kuwa walianzisha pia sera ya kujenga zahanati kila kata wilayani Karatu, ambayo nayo CCM baadaye ilichukua na kisha kutangaza kuanzisha utaratibu wa kujenga zahanati kila kata nchi nzima.
“Wakati wa kampeni za uchaguzi mkuu 2010, CHADEMA tuliahidi sera ya kupunguza gharama za vifaa vya ujenzi nchi nzima kama tungeingia madarakani. Wakati huo CCM ilidai haiwezekani ila sasa nao wametangaza kupunguza gharama za bidhaa hizo,” alisema.
Alifafanua ni wazi kuwa CCM ikiweza kutekeleza sera ya CHADEMA ya kupunguza gharama za vifaa vya ujenzi na kutoa elimu bure kabla ya mwaka 2015, watafurahi maana hawana wivu,''
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
10,993
Likes
907
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
10,993 907 280
Basi tayari tumeshakusikia, sasa nenda Kapokee ujira wa mwiha pale lumumba utamkuta kinana mida hii.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Mkishaandika muwe mna edit kabla ya ku post
Mkuu,hawa jamaa huwa hawana muda wa ku 'edit' sijui huwa wanakimbilia wapi,hiki ni kiherehere cha hari ya juu!
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,970
Likes
1,939
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,970 1,939 280
dk. Willibrod slaa, hupo rasmi baraza la mashauriano la mkoa wa kagera ambalo linaundwa na viongozi kutoka katika kila jimbo la mkoa huo, linalofanyika kwa muda wa siku tatu katika wilaya ya karagwe.

Mheshiwa dk slaa amekuna na upinzani mkubwa wilayani karagwe kutokana na kutopokelewa na wanchi wengi.


Hii ni kutokana na chadema kutokuwa na mvuto wilayani kargwe.

Mapokezi yake yalikuwa duni sana ukilinganisha na sehemu nyingine.


Picha ntapost wkt wowote mheshiwa dk slaa ni nukuu aliyosema wakati wa kiakao

''
dk. Slaa alisema chadema waliwezesha kufutwa kwa kodi za manyanyaso katika wilaya ya karatu baada ya kulikalia kidete suala hilo, na ndipo ccm ilitumia sera hiyo na kuondoa kodi za namna hiyo takriban nchi nzima.
aliongeza kuwa walianzisha pia sera ya kujenga zahanati kila kata wilayani karatu, ambayo nayo ccm baadaye ilichukua na kisha kutangaza kuanzisha utaratibu wa kujenga zahanati kila kata nchi nzima.
"wakati wa kampeni za uchaguzi mkuu 2010, chadema tuliahidi sera ya kupunguza gharama za vifaa vya ujenzi nchi nzima kama tungeingia madarakani. Wakati huo ccm ilidai haiwezekani ila sasa nao wametangaza kupunguza gharama za bidhaa hizo," alisema.
alifafanua ni wazi kuwa ccm ikiweza kutekeleza sera ya chadema ya kupunguza gharama za vifaa vya ujenzi na kutoa elimu bure kabla ya mwaka 2015, watafurahi maana hawana wivu,''

nimehamasika na title ya habari yako
lakini nilichokikuta nikafura kweli kweli
lakini sio kosa lako najua hujapata chai

chai huchangamsha akili mkuu
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 145
Mkuu,hawa jamaa huwa hawana muda wa ku 'edit' sijui huwa wanakimbilia wapi,hiki ni kiherehere cha hari ya juu!
"hiki ni kiherehere cha hari ya juu"..
Ndo unamkosoa mwenzako?..ulikua unakimbilia wapi, kiherehere kinakusumbua jifunze ku edit kabla ya kupost.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
"hiki ni kiherehere cha hari ya juu"..
Ndo unamkosoa mwenzako?..ulikua unakimbilia wapi, kiherehere kinakusumbua jifunze ku edit kabla ya kupost.
Onyesha wapi nilipokesea ili nijirekebishe,nipo tayari kukosolewa!!kumbuka JF siyo sehemu ya kutafuta mabwana!!
 
chitalula

chitalula

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,305
Likes
43
Points
145
chitalula

chitalula

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,305 43 145
Kulikuwa na ulazima wa wewe kuweka maoni yako haraka kabla ya kupata hiyo unayoita picha hujakuwa nayo? Tujitahidi kuficha upmbavu wetu jamani,
 
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
10,236
Likes
6,197
Points
280
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
10,236 6,197 280
Weka picha za mapokezi hayo mkuu!
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,751
Likes
47,510
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,751 47,510 280
nimegundua slaa anawanyima usingizi wezi wengi wa rasilimali zetu.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,238,775
Members 476,122
Posts 29,330,380