Mapokezi ya Ezekiel Maige yalikuwa hivii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapokezi ya Ezekiel Maige yalikuwa hivii

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kurunzi, Jun 13, 2012.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,744
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hivi ndivyo hali ilivyokuwa wakati wa mapokezi ya E. Maige baada ya kutimuliwa kibarua.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,908
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Kibarua alichoomba ni uwakilishi wa wananchi wa Msalala. Ametimuliwa huko?
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Utafikiri MA-ZOMBIE!
     
  4. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,391
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Alikodi na watu wa kulia na kuzimia kama rost tamu,tazma huyo jamaa anayeshika shada
     
  5. paty

    paty JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,212
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    siasa za bongo ni zaidi ya bongo movie kudadadadadekiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  6. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mimi nilihudhuria huo mkutano na huyu jamaa namfahamu anaitwa Nghomango, hapo alikuwa anamlilia mbunge ili awasaidie kupata fedha za pamba ambazo hatukulipwa tangu msimu uishe
     
  7. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huyu jamaa mwendawazimu kweli na bora amekosa uwaziri tatizo wanapenda sana u mungu.
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,950
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Hivi huyu jamaa anayelia ana mke na watoto kweli?
    [​IMG]
     
  9. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 945
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Analia ka ZUZU vile!
     
  10. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,590
    Likes Received: 9,521
    Trophy Points: 280
    hawa wanalilia kibarua cha mzee au ulaji uliopokonywa??
     
  11. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 5,572
    Likes Received: 2,135
    Trophy Points: 280
    Mkuu njaa mbaya, omba isikukute, unaweza fanya kitu ambacho hutakaa uamini kuwa no wewe.:D
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Walamba miguu ya watawala bana!
     
  13. S

    Sinag Man Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo jamaa analia kufikiria ule mrija wao umekatwa hakuna pa kuiba tena.
     
Loading...