Mapokezi makubwa yamsubiri Kikwete Comoro


Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,125
Likes
91
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,125 91 145
Mapokezi makubwa yamsubiri Kikwete Comoro na manyerere jackton, anjouan, comoro

SERIKALI na wananchi wa Comoro, hasa Kisiwa cha Anjouan, wamemwandalia Mwenyekiti wa Umoja wa Afrika (AU), Rais Jakaya Kikwete, mapokezi makubwa.

Habari zilizopatikana kutoka ndani ya Serikali ya Mpito ya Kisiwa cha Anjouan, zilisema Rais Kikwete, anatarajiwa kuwasili hapa siku yoyote mwezi huu.

Rais wa Muungano wa Visiwa vya Comoro, Ahmed Sambi, anatarajiwa kuwasili hapa leo, tayari kumlaki mgeni wake, Rais Kikwete.

Kanali Bacar, na wafuasi wake wasiozidi 10, walikimbia kwenda mafichoni baada ya kuzidiwa nguvu na majeshi ya Umoja wa Afrika (AU).

Serikali imesema Rais Kikwete anakuja Anjouan akiwa Mwenyekiti wa AU, chombo kilichoidhinisha matumizi ya nguvu dhidi ya Kanali Bacar.

Uwanja maalumu umeandaliwa kwa ajili ya mapokezi hayo. Maeneo kadhaa yamepambwa mabango ya kuipongeza Tanzania.

MTANZANIA jana ilishuhudia baadhi ya ofisi za umma, zikiwa zinatundika katika kuta, picha ya Rais Sambi, ambayo awali iliamuriwa na Kanali Bacar, isionekane mahali popote.

Wakati hayo yakiendelea, hali ya utulivu imeendelea kuwapo mitaani, ingawa kuna milio michache ya risasi katika maeneo ya milimani. Jeshi la AU, limedhibiti hali ya usalama. Shughuli zimerejea katika hali ya kawaida.

Hadi juzi, mateka 250 walikuwa wamejisalimisha na shehena kubwa ya silaha. Wengine waliojificha, wameanza kujisalimisha. Mitaa inakuwa na watu nyakati zote, kitu ambacho wenyeji wanasema hakikuwapo wakati wa utawala wa Kanali Bacar.

Hata hivyo, hali ya maisha ni ngumu, kwani bei za vitu zimepanda maradufu, hasa mafuta ya petroli

mtanzania
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Lord lo** anakwenda huko kwa bajeti na kodi ya nani?
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,125
Likes
91
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,125 91 145
anakwenda kama mwenyekiti wa AU
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Ningependa kumpa Hongera Mwenyekiti wa AU Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete kwa maendeleo yanayotokea Comoro !
 
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
4,142
Likes
1,568
Points
280
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
4,142 1,568 280
Tupeleke walimu wa kiswahili Comoro. Wakati nchi zikiwa katika uhusiano mzuri, ndiyo wakati wa kubadilishana utamaduni, biashara, elimu nk. Inapendeza inapotokea nasi tunategemewa, siyo kutegemea wengine siku zote.
 
M

Major

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2007
Messages
1,425
Likes
1,156
Points
280
M

Major

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2007
1,425 1,156 280
Ningependa kumpa Hongera Mwenyekiti wa AU Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete kwa maendeleo yanayotokea Comoro !
nilijua utatoa hongera tu hapa jf kumbuka hapendwi mtu watu tuna machungu na muelekeo wa nchi yetu!!
 
M

Major

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2007
Messages
1,425
Likes
1,156
Points
280
M

Major

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2007
1,425 1,156 280
Tupeleke walimu wa kiswahili Comoro. Wakati nchi zikiwa katika uhusiano mzuri, ndiyo wakati wa kubadilishana utamaduni, biashara, elimu nk. Inapendeza inapotokea nasi tunategemewa, siyo kutegemea wengine siku zote.
Imekaa vizuri hii
 
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,333
Likes
12
Points
0
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,333 12 0
Lord lo** anakwenda huko kwa bajeti na kodi ya nani?
Mbona mambo mengine yako wazi! habari imesema anaenda kama mwenyekiti wa AU.
 
mbarikiwa

mbarikiwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
507
Likes
5
Points
35
mbarikiwa

mbarikiwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
507 5 35
Tupeleke walimu wa kiswahili Comoro. Wakati nchi zikiwa katika uhusiano mzuri, ndiyo wakati wa kubadilishana utamaduni, biashara, elimu nk. Inapendeza inapotokea nasi tunategemewa, siyo kutegemea wengine siku zote.
Hili ni wazo zuri. Lakini sijui kama 'Sirikali' yetu tukufu itakubaliana nalo. Maana wanatakiwa wawashawishi wa-comoro kwanza.
 
Kapinga

Kapinga

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
727
Likes
3
Points
0
Kapinga

Kapinga

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
727 3 0
Tupeleke walimu wa kiswahili Comoro. Wakati nchi zikiwa katika uhusiano mzuri, ndiyo wakati wa kubadilishana utamaduni, biashara, elimu nk. Inapendeza inapotokea nasi tunategemewa, siyo kutegemea wengine siku zote.
ARE U SERIOUS??? KIJIJINI KWENU HAO WALIMU WAPO WANGAPI?? KILA KUKICHA USIKII WAKILALAMIKA MISHAHARA NDO UNATOA MAWAZO KUPELEKA WALIMU COMORO?? ona mbali aloo sio kulopoka tuu...
 
M

M-bongo

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
338
Likes
9
Points
35
Age
48
M

M-bongo

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
338 9 35
Kuna baadhi ya nafasi za kiutendaji mtu ukiwa nazo lazima kwa kiasi fulani iendane na hadhi yako sasa kuuliza eti Kikwete anakwete kwa kodi ya nani ilhali ukijua ni mkiti wa AU, ni rais wa Inchi tuulize maswali yenye mantiki, Once ur the Prsd ur there 4 it!
 
M

M-bongo

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
338
Likes
9
Points
35
Age
48
M

M-bongo

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
338 9 35
Endeleeni kumponda anaetoa wazo la kupeleka walimu Comoro wakati wakenya na warundi wanajaa huko wakilipwa hela nzuri na kiswali chao kibovu,
 
M

M-bongo

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
338
Likes
9
Points
35
Age
48
M

M-bongo

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
338 9 35
Naona Post yangu inatolewa naweza pewa maekelezo yoyote?
 
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
46
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 46 135
Vijana wetu ni mashujaa huko Comoro, hii ndiyo JWTZ!

comoro070408.jpg


4024.jpg
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Mwenyekiti wa AU nakuomba sana tena sana safari inayokuja iwe ni Darfur...kabisa na kwa moyo mmoja tukapambane ili kama kweli tuna nia ya ukombozi wa walio wengi na haki basi tukawatoe wadhalimu waliopo Darfur...hapo mimi nitakuwa radhi na sifa zoote kwa mwenyekiti nitakupa.......somalia achana nako kwanza maana historia kule ni ngumu kidogo...ila nako ikibidi na muda ukienda sana tutaleta hoja kuwahamisha wasomali woote tuwatawanye dunia nzima pale pajengwe makao makuu UN,AU<UN ORG HQ>...kanda ya AFRICA kusini jangwa sahara.tumalize uhasama wa kooo hizoo...
 

Forum statistics

Threads 1,236,811
Members 475,293
Posts 29,268,763