For how you write as if you know me, ndo unapokosea...
Sipingi watu mimi, ni wewe ndiye unaye dhani hivyo, ninacho pinga ni validity ya maandishi yao...
Mtu kuja na kusema kuwa ananifahamu based on my writings is insane... Ni jambo ambalo jamii isiyo elimika hufanya.
Mtu tutamjua based on kuishi naye, na kumjua physically.
In here, mtu anaweza kutumia hii platform as a place to heal, ila hayuko in that state physically, as someone above said, kuna watu wanabeba misalaba yao, ni vyema kuacha judgements na mocking. It is only bringing negative vibes na inaondoa core meaning behind the thread.