Mapinduzi ya Uturuki iwe funzo kwa Tanzania


Tandboy

Tandboy

New Member
Joined
Jul 13, 2016
Messages
2
Likes
2
Points
5
Tandboy

Tandboy

New Member
Joined Jul 13, 2016
2 2 5
Hivi karibun tumeshuhudia mapinduz mbalimbali ktk nchi zinazoendelea. Nawatahadharisha wanasiasa wasifanye maamuz bila kuzingatia matakwa, ridhaa na mahitaji ya wananchi.
 
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
4,979
Likes
4,059
Points
280
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
4,979 4,059 280
tanzania hii tunaoongozwa na viongozi wetu wote vipofu mbaya zaidi wanazidi kutuongoza kuingia shimoni.
 
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
7,064
Likes
8,682
Points
280
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
7,064 8,682 280
Hivi karibun tumeshuhudia mapinduz mbalimbali ktk nchi zinazoendelea. Nawatahadharisha wanasiasa wasifanye maamuz bila kuzingatia matakwa, ridhaa na mahitaji ya wananchi.
Hivyo vidole ulivyotumia katka typing yako hii vitakuweka mahali pabaya zingatia sheria za mtandao huo ni uchochezi
 
Password

Password

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
770
Likes
1,011
Points
180
Age
44
Password

Password

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2011
770 1,011 180
tanzania hii tunaoongozwa na viongozi wetu wote vipofu mbaya zaidi wanazidi kutuongoza kuingia shimoni.
Wanakuongoza wewe mkuu, sisi makamanda tunanajitofautisha tunatafuta nuru na tutaipata
 
BILGERT

BILGERT

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2015
Messages
3,418
Likes
3,647
Points
280
BILGERT

BILGERT

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2015
3,418 3,647 280
Eeeeh yajaribu basi tukuone...
Hadi umesubiri hao kwa ya kabla hukuyajua yaliyotokeaga duniani.. mmmmmmm
Ww unajiita mwanafunzi,huwa unasoma sa ngp? Maana unakesha jamii forums muda wote
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,446
Likes
2,374
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,446 2,374 280
Heri mimi sijasema...
 
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
6,150
Likes
1,619
Points
280
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
6,150 1,619 280
Ww unajiita mwanafunzi,huwa unasoma sa ngp? Maana unakesha jamii forums muda wote
Sawa ndugu nikiona nataka kusoshialaizi, nitaacha kuingia humu na kwenda disco hata za mchana kama zipo nitazitafuta na bar pia.
 
Jcoder

Jcoder

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
496
Likes
269
Points
80
Jcoder

Jcoder

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
496 269 80
Hivi karibun tumeshuhudia mapinduz mbalimbali ktk nchi zinazoendelea. Nawatahadharisha wanasiasa wasifanye maamuz bila kuzingatia matakwa, ridhaa na mahitaji ya wananchi.
Mmh mapinduz? Kupindua? Au mapinduz yap unayomaanisha? Eti askar wapindue au mbowe?
 
Lipu

Lipu

Member
Joined
May 27, 2016
Messages
62
Likes
57
Points
25
Age
22
Lipu

Lipu

Member
Joined May 27, 2016
62 57 25
Nakushangaa mtoto wa kiume ukijisifu kwa sura au wewe ni shoga???ni kawaida yenu mashoga kuwachukia baba zenu by the way mimi ni baba yako mzazi na mama yako amenipenda hivi nilivyo na kama ningekua muoga usingepatikana wewe
Punguza ukali wa maneno mkuu hii ndio jf uwe mvumilivu
 

Forum statistics

Threads 1,239,196
Members 476,441
Posts 29,345,301