Mapigano ya wamasai na waarusha: Watu wengi wameumizwa na maboma yamechomwa moto | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapigano ya wamasai na waarusha: Watu wengi wameumizwa na maboma yamechomwa moto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanaweja, Sep 24, 2012.

  1. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,576
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwa taarifa kutoka ITV kunamapigano kati ya waarusha na wamasai kwenye eneo la Longindo kutokana na malisho ya mifungo tunaomba walio karibu wazidi kutuhabarisha
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,486
    Likes Received: 1,850
    Trophy Points: 280
    Watu 12 wamejeruhiwa na nyumba kuchomwa moto! Serikali itatue migogoro ya ardhi kabla ya madhara makubwa
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Souce;breaking news ITV
     
  4. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,159
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Chanzo; Radio One Breaking News.
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kila kona vita,Sijui J.K anajiskiaje!
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,711
    Likes Received: 8,506
    Trophy Points: 280
    unaomba kupewa habari badala kuiomba mamlaka kuingilia kati kunusuru maisha ya watu!!!!! Wewe wa ajabu kweli kweli.
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,228
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    mungu saidia tusiuane
     
  8. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,144
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    tangu lini tatizo likatatuliwa na aliyelisababisha???
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    sasa hawa jamaa wakipigana....si watapigana sana.......
     
  10. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 23,756
    Likes Received: 1,407
    Trophy Points: 280
    habari kamili utaipata wakitulia,idadi ya ng`ombe zitakazotozwa kama fine kwa walikufa na kujeruhiwa .Wanaongea lugha moja na wote wanalipa uhai kwa ng`ombe ila wanatabia nyingine tofauti sana.
     
  11. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 555
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Inahuzunisha sana
     
  12. Wamunzengo

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 812
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 60
    Ndo matatizo ya kuwa na serikali DHAIFU. bado napata taabu kujua ukweli wa nini hasa kazi za wakuu wa wilaya na mikoa. Kuna mahali nilisoma eti ni wenyeviti wa kamati za usalama kwenye maeneo husika. Hizo kamati zina husika na usalama wa nani??? wa ccm au wa wananchi??? Kwa nini sheria zetu tulizonazo hazitumiki kushughulikia hii migogoro kwa haki tukaepusha huku kuchinjana wenyewe kwa wenyewe??? mimi bado naamini kinga ni bora kuliko tiba. Hii inaonyesha kushindwa kwa kamati za usalama zote za wilaya na mkoa katika eneo husika.
     
  13. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Haya ndio matatizo ya kutoshughulikia overgrazing. Ardhi haiongezeki bandugu, shughulizetu ndio huongezeka, na tusipoangalia vitaibuka vita vya kugombea si tu maeneo ya kulisha bali maeneo ya kunywesha. Tuelimishe wafugaji ufugaji wa kisasa na wakulima ukulima wa kisasa. Mambo ya kuhamahama kutafuta malisho yamepitwa na wakati.
     
  14. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,955
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Wacha wapigane wauane hawa jamaa wameuza mpaka mifereji kwa tamaa ya kuuza viwanja!:frusty:
     
  15. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 14,595
    Likes Received: 6,216
    Trophy Points: 280
    kanyo?hawa ni dugu moja vita vya nini?
     
Loading...