Mapigano ya waislam msikiti wa Taqwa

Status
Not open for further replies.
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,173
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,173 2,000
kumezuka mapigano makali kwenye msikiti wa Taqwa hapa Bagamoyo waislam wanachapana bakora muda huu sababu haijajulikana..hali ni tete sana
 
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
2,294
Points
1,195
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
2,294 1,195
kumezuka mapigano makali kwenye msikiti wa Taqwa hapa Bagamoyo waislam wanachapana bakora muda huu sababu haijajulikana..hali ni tete sana
Hahahahah!
acha wafu wazike wafu wenzao!
 
Entim

Entim

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
3,597
Points
2,000
Entim

Entim

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
3,597 2,000
Takkbirrrr!!!!!!!!!!!!!!!!!! Alwakubar!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,173
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,173 2,000
FFU wanakuja na kuanza kutembeza mkongoto..duu..
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,489
Points
2,000
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,489 2,000
Waambie waache hizo...bado tunaomboleza madiba
 
M

M.G.

Member
Joined
Nov 13, 2013
Messages
36
Points
0
M

M.G.

Member
Joined Nov 13, 2013
36 0
Hivi hilo eneo la msikiti lina ukubwa gani maana linaweza kufaa kwa uwekezaji.
 
Ze mimi

Ze mimi

Senior Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
128
Points
195
Ze mimi

Ze mimi

Senior Member
Joined Oct 13, 2013
128 195
kumezuka mapigano makali kwenye msikiti wa Taqwa hapa Bagamoyo waislam wanachapana bakora muda huu sababu haijajulikana..hali ni tete sana
Waache wapigane kwani ni sehemu ya ibada yao ya kumtumikia mola wao...
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
16,110
Points
2,000
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
16,110 2,000
Waislam hawataki upuuzi wa kiongozi,ukileta ujinga unachapwa bakora,siyo wale wasioweza kuhoji unabii na utume wa uongo
 
g click

g click

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
2,436
Points
1,225
g click

g click

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
2,436 1,225
endelea kutupa updates asee chanzo nini hapo
 
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
10,123
Points
2,000
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
10,123 2,000
FFU wanakuja na kuanza kutembeza mkongoto..duu..
tafadhali FFU, mvue viatu na muwe na udhu kabla ya kuingia msikitini.... chondechonde jamani tusitiane najisi
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
34,272
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
34,272 2,000
Usikute wanagombania nafasi ya uimamu au ulamaa.
 
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
10,123
Points
2,000
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
10,123 2,000
ISLAMIC is a religion of PEACE.
Islam is a religion of peace... hiyo Islamic labda ni yako wewe

Sio kila aendae msikitini au kanisani ni muislam au mkristu... kumbuka hizi dini zina masharti yake na wengi wanavunja na bado kuendelea kuamini wao ni waumini swafi

Ukikua utafahamu kwamba kwenye msafara wa kenge, mamba wapo
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,250
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,250 2,000
kumezuka mapigano makali kwenye msikiti wa Taqwa hapa Bagamoyo waislam wanachapana bakora muda huu sababu haijajulikana..hali ni tete sana
Umeishakunywa gongo la padri basi unaropoka tu hivi nyie Chadema Waislam waliwakosea nini.
 
K

kufikirika

Member
Joined
Nov 22, 2013
Messages
40
Points
0
K

kufikirika

Member
Joined Nov 22, 2013
40 0
Waache wapigane kwani ni sehemu ya ibada yao ya kumtumikia mola wao...
Hahahaaaaaaa! Kuchinja kwetu ibada,kuhiji ibada,kujilipua ibada,kutokomeza dini nyingine kwa kuua ibada na KUTWANGANA SISI WENYEWE IBADA kwetu tuacheni jamani
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
20,025
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
20,025 2,000
Waislam hawataki upuuzi wa kiongozi,ukileta ujinga unachapwa bakora,siyo wale wasioweza kuhoji unabii na utume wa uongo
Maelezo yako yanashabihi jina lako
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,326,866
Members 509,632
Posts 32,237,663
Top