PSL god
JF-Expert Member
- Nov 18, 2023
- 12,573
- 9,074
HahahaSema wana wivu sana
Kuna mmama wangu mmoja kaolewa nsmkula ila hataki kusikia nina dem mwingine
HahahaSema wana wivu sana
Kuna mmama wangu mmoja kaolewa nsmkula ila hataki kusikia nina dem mwingine
HAlafu ukiwa nae unatumika sana maana muda wote wanakua na nyegeSema wana wivu sana
Kuna mmama wangu mmoja kaolewa nsmkula ila hataki kusikia nina dem mwingine
Adition point huwa hawana tamaa sana na wanaume kuwapanga wengi kama walivyo hawa viroboto
sent from toyota Allex
Oyaaaa, ujue nlishaacha nyeto mwamba, utaniponza😄Mimi huwa nawakubali zaidi kwenye kipengele cha namna wanavoishika ππb00 kuielekeza pale kati huku wakisindikiza kwa maneno matamu hatari, utasikia "karibu baaba, chak"la kipo tayari kwaajili yako...vurugua baaba", mwisho wa kunukuu