Mapenzi ya simu,tuliachana kabla ya kuwahi kuonana

  • Thread starter OKW BOBAN SUNZU
  • Start date

OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,326
Likes
21,159
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,326 21,159 280
Leo nimepata wasaa wa kukumbuka historia yangu ya mahusiano ya kimapenzi na kina Dada niliowahi kujamiiana nao.

Nimefarijika kuona records sio mbaya sana. The list is short kama utekelezaji wa ahadi za Magufuli.

Kukumbuku ya kijinga ni hii ya kuwa na mahusiano "ya kwenye simu" na mtoto akiitwa Teddy(sio jina lake halisi).

Ilikuwa mwanzoni mwa 2011 nikihangaika kutafuta ajira hapa na pale baada ya kumaliza degree yangu ya kwanza. Nakumbuka nilipewa namba yake na mdogo wangu wa kike akiwa ni mate wake secondary moja huko Kahama,lengo ilikuwa anipekelee barua ya maombi pale Anderlake schools.

Nikamuunganishia juu kwa juu mpaka tukawa wapenzi,mapenzi mazito kabisa,nikiwa Dar yeye hapo Kahama. Kipindi hicho sikuwa na mzuka sana na mademu kwa sababu nilitoka kuachwa baada ya kutokuwa na kazi. Kwa hiyo hata kumfungia dogo safari haikuniingia akilini. Ajabu dogo alikuwa akinikubali sana,ananipenda kuliko kawaida mpaka ananitumia nauli za kutafutia kazi..... Hatujuani wala hayujawahi kuonana.

Ikapita miezi sita kavu.....mwisho ikatimia mwaka tukiishi kama wapenzi tukiaminiana na kutumia kadi na picha zetu....Usiku kukesha kufanya mapenzi kwenye simu.

Likatokea tatizo(sitaweza kulitaja) baada ya mwaka tukaachana huko huko kwenye simu.....yaani tulikuwa wapenzi kupitia simu , tukadumu mwaka......tukaachana kabla ya kuwahi hata kuonana.

This is foolish moments

Mapenzi ya kwenye simu, wewe unakumbuka yapi?
 
lindunduru

lindunduru

Senior Member
Joined
Aug 2, 2015
Messages
142
Likes
127
Points
60
lindunduru

lindunduru

Senior Member
Joined Aug 2, 2015
142 127 60
Leo nimepata wasaa wa kukumbuka historia yangu ya mahusiano ya kimapenzi na kina Dada niliowahi kujamiiana nao.

Nimefarijika kuona records sio mbaya sana. The list is short kama utekelezaji wa ahadi za Magufuli.

Kukumbuku ya kijinga ni hii ya kuwa na mahusiano "ya kwenye simu" na mtoto akiitwa Teddy(sio jina lake halisi).

Ilikuwa mwanzoni mwa 2011 nikihangaika kutafuta ajira hapa na pale baada ya kumaliza degree yangu ya kwanza. Nakumbuka nilipewa namba yake na mdogo wangu wa kike akiwa ni mate wake secondary moja huko Kahama,lengo ilikuwa anipekelee barua ya maombi pale Anderlake schools.

Nikamuunganishia juu kwa juu mpaka tukawa wapenzi,mapenzi mazito kabisa,nikiwa Dar yeye hapo Kahama. Kipindi hicho sikuwa na mzuka sana na mademu kwa sababu nilitoka kuachwa baada ya kutokuwa na kazi. Kwa hiyo hata kumfungia dogo safari haikuniingia akilini. Ajabu dogo alikuwa akinikubali sana,ananipenda kuliko kawaida mpaka ananitumia nauli za kutafutia kazi..... Hatujuani wala hayujawahi kuonana.

Ikapita miezi sita kavu.....mwisho ikatimia mwaka tukiishi kama wapenzi tukiaminiana na kutumia kadi na picha zetu....Usiku kukesha kufanya mapenzi kwenye simu.

Likatokea tatizo(sitaweza kulitaja) baada ya mwaka tukaachana huko huko kwenye simu.....yaani tulikuwa wapenzi kupitia simu , tukadumu mwaka......tukaachana kabla ya kuwahi hata kuonana.

This is foolish moments

Mapenzi ya kwenye simu, wewe unakumbuka yapi?
Nilikuwa nawaona sana sema tu niliamua kukaa kimya
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,326
Likes
21,159
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,326 21,159 280
MM KUNA LIMOJA NILILINASA KWENYE FFB LINA KAA CONGO BUKAVU LINANISUMBUA KWELI ETI NIENDE KWAO ILA NILIZURI SANA..
NAOGOPA RISASI
Mapenzi hayaogopi risasi wewe
 
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
30,268
Likes
163,254
Points
280
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
30,268 163,254 280
Ulimgegeda kwa simu mkuu
 
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
5,195
Likes
11,627
Points
280
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
5,195 11,627 280
Hayo mapenzi kwenye simu mlikumbuka kinga lakini?

Hivi unampendaje mtu katika simu tu?mi nashindwa kuelewa kwa kweli mtu anakuwaje na 'mapenzi mazito' na mtu ambaye hajawahi muona...unakuwa umependa nini haswa?
 
A

askarikambi

Senior Member
Joined
Dec 22, 2013
Messages
173
Likes
121
Points
60
A

askarikambi

Senior Member
Joined Dec 22, 2013
173 121 60
Leo nimepata wasaa wa kukumbuka historia yangu ya mahusiano ya kimapenzi na kina Dada niliowahi kujamiiana nao.

Nimefarijika kuona records sio mbaya sana. The list is short kama utekelezaji wa ahadi za Magufuli.

Kukumbuku ya kijinga ni hii ya kuwa na mahusiano "ya kwenye simu" na mtoto akiitwa Teddy(sio jina lake halisi).

Ilikuwa mwanzoni mwa 2011 nikihangaika kutafuta ajira hapa na pale baada ya kumaliza degree yangu ya kwanza. Nakumbuka nilipewa namba yake na mdogo wangu wa kike akiwa ni mate wake secondary moja huko Kahama,lengo ilikuwa anipekelee barua ya maombi pale Anderlake schools.

Nikamuunganishia juu kwa juu mpaka tukawa wapenzi,mapenzi mazito kabisa,nikiwa Dar yeye hapo Kahama. Kipindi hicho sikuwa na mzuka sana na mademu kwa sababu nilitoka kuachwa baada ya kutokuwa na kazi. Kwa hiyo hata kumfungia dogo safari haikuniingia akilini. Ajabu dogo alikuwa akinikubali sana,ananipenda kuliko kawaida mpaka ananitumia nauli za kutafutia kazi..... Hatujuani wala hayujawahi kuonana.

Ikapita miezi sita kavu.....mwisho ikatimia mwaka tukiishi kama wapenzi tukiaminiana na kutumia kadi na picha zetu....Usiku kukesha kufanya mapenzi kwenye simu.

Likatokea tatizo(sitaweza kulitaja) baada ya mwaka tukaachana huko huko kwenye simu.....yaani tulikuwa wapenzi kupitia simu , tukadumu mwaka......tukaachana kabla ya kuwahi hata kuonana.

This is foolish moments

Mapenzi ya kwenye simu, wewe unakumbuka yapi?
Ndio maana network zinasumbua, kumbe mnafanyia huko kwa simu!
Itabidi tuanzishe huduma ya kutuma manii, unamtumia mpenzi then anajiwekea huku unampa mzuka kwa simu, mtoto akizaliwa sijui utamuita "kwasimu" au "kasimu"
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
3,468
Likes
3,567
Points
280
Age
41
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
3,468 3,567 280
Me kwenye simu nimeachana na wengi sanaa...!!
 
Mzee wa hat-trick

Mzee wa hat-trick

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2016
Messages
1,754
Likes
2,316
Points
280
Age
36
Mzee wa hat-trick

Mzee wa hat-trick

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2016
1,754 2,316 280
Wanaume wa Dar mnatisha sana. Tufundisheni na sisi jinsi ya kumgegeda mtu kwa simu..?? Ni lazima iwe smartphone au..?? Nikitumia kitochi atafika kileleni kweli..??
 
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
26,589
Likes
59,157
Points
280
Age
21
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
26,589 59,157 280
Ndio maana network zinasumbua, kumbe mnafanyia huko kwa simu!
Itabidi tuanzishe huduma ya kutuma manii, unamtumia mpenzi then anajiwekea huku unampa mzuka kwa simu, mtoto akizaliwa sijui utamuita "kwasimu" au "kasimu"
Hahaha
 
N

nyukidume

Senior Member
Joined
Oct 18, 2017
Messages
166
Likes
97
Points
45
N

nyukidume

Senior Member
Joined Oct 18, 2017
166 97 45
Hayo mapenzi kwenye simu mlikumbuka kinga lakini?

Hivi unampendaje mtu katika simu tu?mi nashindwa kuelewa kwa kweli mtu anakuwaje na 'mapenzi mazito' na mtu ambaye hajawahi muona...unakuwa umependa nini haswa?
mapenzi ni upofu........
 
J

johnywolfgang

Member
Joined
Sep 30, 2016
Messages
20
Likes
1
Points
5
Age
26
J

johnywolfgang

Member
Joined Sep 30, 2016
20 1 5
Hayo mapenzi kwenye simu mlikumbuka kinga lakini?

Hivi unampendaje mtu katika simu tu?mi nashindwa kuelewa kwa kweli mtu anakuwaje na 'mapenzi mazito' na mtu ambaye hajawahi muona...unakuwa umependa nini haswa?
Mapenzi hisia mama,kuna vipofu wanawivu balaa na hawajawahi kuwaona wenzi wao
 

Forum statistics

Threads 1,214,396
Members 462,704
Posts 28,510,816