Mapenzi ya kweli

Mapenzi ya kweli

Still mwalimu wa hili suala LA kujua moyo wa mtu hajapatika

Tunakuwa na visababu kadha wa kadha venye viashiria vya upendo tukidhan MTU akivionyesha/ kufanya basi anakupenda ...usivipe % kubwa saaana kwa maana wanafiki ni weng wenye kutumia hivyo visababu
 
mr xaxaxaxa xaxaxa KAMA MSANDAWE peleka fb
back to the mada

NAHISI UMEFULIA ALAFU UNATAKA KUACHWA

UNAJUA FIKA WANAWAKE WANAPENDA NINI ALAFU UNAKUJA KUULIZA
aiiiii wewe
 
Kumjua kama mtu anakupenda ni kazi sana maana wengi wao wanawwza wakawa wanajifanya wanakupenda kumbe kiundani hawana hata shida na wewe
 
=FYATU;9596104]Ukiona hapendi kukwaruzana na wewe a.k.a kutunishiana misuli.....ukimkosea au ukianza kubwabwaja anakusikiliza...ukichoka kuongea atakwambia tafakari vizuri ukigundua una makosa uniambie.[/QUOTE]

Well said...


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
Mbona simpo tu! ANAKURIDHIA JINSI ULIVYO BILA KUJALI ARTIFICIALITIES ZOOOTE,OF COZ YES,ANAANGALIA UTU WAKO NA SI KITU CHAKO!
 
Kumjua kama mtu anakupenda ni kazi sana maana wengi wao wanawwza wakawa wanajifanya wanakupenda kumbe kiundani hawana hata shida na wewe[/QU SI KWELI! UKICHUNGUZA KWA JICHO LA TATU NOTI FAKE UTAIJUA TU NA NDO MAANA TUNASIKIA ZINAKAMATWA!
 
Kwa muonekano wa harakaharaka noti fake inafanana na noti halisi ila ukichunguza kwa makini utabaini zipo tofauti!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom